GIA KHỔNG HUỲNH lập kỷ lục DĐ

HoangDinh

Thành viên
tôi rát lấy làm tiêc vì điều này nếu tôi nói thẳng ra thì anh em lại mất hòa khí , sao cứ phải muốn như vậy là sao
Người ta nhắc nhở khéo bạn mà bạn không hiểu hay cố tình không hiểu?
chỉ trong vòng có 120 phút ngày hôm nay mà bạn đã sản xuất thêm được trên 50 bài viết thật là đáng khâm phục, đặc biệt hơn bạn lại là một quân nhân đứng trong hàng ngũ quân đội nhân dân Việt Nam đang thực hiện nhiệm vụ của anh bộ đội Cụ Hồ... mình thấy có lúc bạn còn tiết lộ cả nhân thân và đơn vị đóng quân của mình, không lẽ bạn không hiểu đó là bí mật quân sự???

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Đọc topic này tự nhiên nhớ đến ca sĩ Hàn quốc Hùng .
Biết làm sao đuợc
Biết làm sao khi đó là đam mê :D
+ YouTube Video

hoang.htc

Thành viên tích cực
chỉ trong vòng có 120 phút ngày hôm nay mà bạn đã sản xuất thêm được trên 50 bài viết thật là đáng khâm phục, đặc biệt hơn bạn lại là một quân nhân đứng trong hàng ngũ quân đội nhân dân Việt Nam đang thực hiện nhiệm vụ của anh bộ đội Cụ Hồ... mình thấy có lúc bạn còn tiết lộ cả nhân thân và đơn vị đóng quân của mình, không lẽ bạn không hiểu đó là bí mật quân sự???
em nghĩ ku này ko phải bộ đội cụ Hồ đâu anh !
lính thì đâu có rảnh thế !!!

..thật ra ko ai ghét gì bạn đâu GKH ơi.
mọi người đang giúp bạn đấy, nên cố gắng tiếp thu, rút kinh nghiệm nhé
mình nghĩ bạn cũng hiểu vấn đề .

trongnd88

Thành viên
Em biết nguyên nhân tại sao rồi :))
anh Sói bị mất top =)) =))
Không vào diễn đàn thì thôi mà vào thì lại mò vào đây buồn cười vỡ ruột luôn với mấy anh commer :))

trongnd88

Thành viên
em thì không có ý định đua top giống anh BL. Nhưng em sẽ theo sau nhặt gạch để làm tiểu cảnh =)) =))

Blackrose86

Thành viên tích cực
em thì không có ý định đua top giống anh BL. Nhưng em sẽ theo sau nhặt gạch để làm tiểu cảnh =)) =))
hehe anh đứng đó ai mún đạp anh xuống thì đạp chứ hỗng đua lên nữa đâu em ơi:-j
à mà gạch khó làm tiểu cảnh à nha;;) :))

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
kakakak anh này sao cứ thế nhỉ , ai thức khuya gần vào móc 100 trang rồi kìa
==================================
chao
chao anh toi cung ko ngai ve van de do, rat trong sach , anh ah , con ve viec cac anh co noi toi nhu the nao toi cung ko quan tam , vi toi chang lam hai ai , va cung ko ganh get ai , dieu la anh em , nen toi men tac , ca , long da toi the thoi neu cac anh co get toi cung chiu ,,,,, xin loi vi may em bi loi ko danh dau duoc

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
ngi3 củng đúng ,có 1 câu mình nge rất lâu rồi hôm nay mới biết
phận làm dâu trăm họ , có người thương thì củng lắm người gét

Vodka

Thành viên mới
các anh sao lại nói xấu người ta thế ? các anh tưởng như thế là hay lắm sao ? Người ta như vậy thì có ảnh hưởng tới ai ?

Phong_Trần

Thành viên tích cực
các anh sao lại nói xấu người ta thế ? các anh tưởng như thế là hay lắm sao ? Người ta như vậy thì có ảnh hưởng tới ai ?
Hehe đâu có ai nói xấu ai đâu . Góp ý thôi mà . Cũng ko trách gì GKH cả ,
Quan trọng là sống làm việc gì cũng nên tinh tế một chút .
Hy vọng ko xảy ra mâu thuẫn lớn từ topic này
Chúc mọi người vui
:)

hung78

Quản lý
^:)^:-O^:)^:-O^:)^
ai cấm lên dd nhiều vậy ta.ko cấm quân nhân tiết lộ về nơi đóng quân của mình.chỉ có những trường hợp đặc biệt cần bí mật

manhtinh

Thành viên tích cực
Đọc topic này tự nhiên nhớ đến ca sĩ Hàn quốc Hùng .
Biết làm sao đuợc
Biết làm sao khi đó là đam mê :D
+ YouTube Video
bài hát hay!cảm ơn bạn

ledinh1081

Thành viên tích cực
cac anh trêu tôi như thế ah , hắn là dùng cho kẻ thù kẻ đich, cac anh có rảnh thì ,cứ làm như tôi đi , hay là tim nơi khac trò chuyện chứ lôi tôi ra làm trò cười cho cac anh ah! , nge mà buồn thế ko biết , có bao giờ tôi , xuc phạm đến cac anh gì chưa , ngoài tam sự với cac anh em cho vui qua ngay chứ tôi làm gì sai , anh nói xem tôi làm gì sai ,thật là quá đáng , toi luôn kính nể cac anh , và luôn tôn trọng để đổi lấy sự tôn trọng của tôi , anh mang tôi ra làm trò đùa ah , người thật việc thật như tôi thì ko sợ gì cả , quân tử , là quân tử sẻ ko bao giờ trach kẻ tiểu nhân , lòng dạ hẹp hòi thế kia ,
==================================
tôi ko giận gì anh , nhưng tôi rất buồn vì lòng tôn trọng của tôi đối với anh
Đừng đùa, trêu thằng em tui nữa mấy anh ha, hắn làm nghề khai thác gỗ bận wa thì lâu lâu mới rãnh, lên gõ bàn phím tí lấy kiến mà( chim gõ kiến - từ điển Việt Nam)!!!
À, Nghĩa à! từ hắnc ủa anh đây là gọi thằng em theo kỉu anh em, trìu mến đó chứ không phải kẻ thù đâu nha!
Hắn: ngôi thứ 3 số ít- bạn thân, người quen thân trong gia đình, quân đáng ghét, lừa đảo, ... từ điển BKTT VN 2011

Sói Hoang

Quản lý mới
8-} ko ngờ cái toppic nhằm năng xê ngôi sao đang lên GIA KHỔNG HUỲNH lại diễn biến phức tạp đến vậy....
Híc....Từ nay bỏ nghề Ông Bầu chuyển sang làm Ông Mối thôi....
Em tuên bố.....phá sản.........

leminhtoanku

Thành viên tích cực
1..............9607 lnvinh
2..............7684 culanluasg
3..............5198 bigbabol
4..............4729 Văn
5..............4071 Blackrose86
6..............3352 dovanlo
7..............3190 NaTuan
8..............3024 LêNgọcTân
9..............2748 QuíTài
10............2725 GIA KHỔNG...
11............2720 Sói Hoang
12............2713 trungduart
13............2702 honglong237
14............2652 satruky
15............2470 Hoanglong70

Hôm nay top 10 rôi nha<:p
kỷ lục đáng kính nể nha . sớm giờ đi chơi không biết gì cả :-O vô mới thấy thật là nhộn nhịp luôn

ledinh1081

Thành viên tích cực
8-} ko ngờ cái toppic nhằm năng xê ngôi sao đang lên GIA KHỔNG HUỲNH lại diễn biến phức tạp đến vậy....
Híc....Từ nay bỏ nghề Ông Bầu chuyển sang làm Ông Mối thôi....
Em tuên bố.....phá sản.........
Sao bi wan vậy bạn? ngôi sao bị cúm mất tiếng làm nũng có mấy hôm mà! hổng sao kả! kaka. cơ bản là cát sê của chú Nghĩa cao wa, pà kon đi xem tốn $ mất ngủ nữa mà? =))=))=))
Chuyển sang làm mối giùm chú Đậu Hũ đi, dạo này hổ con với cả hổ nhà ríu rít, hôm wa hỏi má nó có gì đâu? chỉ được cái nói phét là vô ịt, ý wen vô địch- xin lỗi nha, có em Cá Vàng bơi lừ đừ gần nó lắm rùi, mắt phê đờ đẫn mà sao hổng xúc? Sói có việc rùi đó nha, chúc thành công!!!

Huybonsai

Thành viên tích cực
e nói câu này,ae nghe được thì nghe. GKH hình như sn 87,mình xưng tên nhé .
mình tham gia diễn đàn cũng 1 thời gian,vào bài viết nào hay hay cũng thấy GKH => GKH rất chăm vào với diễn đàn,cũng như quan tâm tới anh em.
- tiếp đến là mọi người nên để í những dòng chữ GKH từng viết : rất ý nghĩa ,và chân thực ( có ai được chúc khỏe ,chúc vui mà không thích không )
- trong topic này ,có 1 số ae vào nói linh tinh=> nên xem lại cách nhận xét về người khác như thế ( rất không dễ nghe )