Ghiền lắm rồi

hocchoimai

Thành viên
anh Long kinh doanh ca dua nua ha?
Trồng dưa hấu là chơi mì ăn liền, độ hồi hộp cao hơn trồng Mai. Trong 70 ngăy là quyết định thành bại. Từ 1980 đến 1990 mình làm dưa hấu ở Cái Keo cung về Sài Gòn. Cực nhưng thú vị trong nghề trồng trọt này dong68 ạ.

dong 68

Thành viên mới
Trồng dưa hấu là chơi mì ăn liền, độ hồi hộp cao hơn trồng Mai. Trong 70 ngăy là quyết định thành bại. Từ 1980 đến 1990 mình làm dưa hấu ở Cái Keo cung về Sài Gòn. Cực nhưng thú vị trong nghề trồng trọt này dong68 ạ.
cái dụ này ngon à nhe.chúc anh thành công nhé. nhớ gủi cho em 2 trái bự nhất vườn kkkkkk...

quynhbao

Thành viên

==================================

==================================
Các Bác thấy thế nào có chết không

hocchoimai

Thành viên
Năm nay mưa kéo dài nên việc chăm sóc Mai tương đối khó. Vào cuối năm độ khó sẽ tăng lên gấp bội bởi thời tiết chuyển lạnh gây nên Mai chậm nở. Chúng ta sẽ chờ xem diễn biến của thời tiẻt sẽ ra sao....

nnaakkkk

Thành viên
Bạn có cây bông rất đẹp , cây này mà khg bị nở sớm thì tết này đẹp lắm , bạn lặt bỏ toàn bộ đi đừng cho nở cây khg mất dinh dưỡng , tết vẩn cho hoa chưng tết , vì cây vẩn còn nụ nhiều nha bạn

maivang767676

Thành viên
Năm nay mưa kéo dài nên việc chăm sóc Mai tương đối khó. Vào cuối năm độ khó sẽ tăng lên gấp bội bởi thời tiết chuyển lạnh gây nên Mai chậm nở. Chúng ta sẽ chờ xem diễn biến của thời tiẻt sẽ ra sao....
Miền nam chỉ sợ mưa liên tục rồi lại nắng mai bung trấu sạch sẽ chứ không sợ thời tiết lạnh mai không nở. Đúng là căng thật