Gửi BQT diễn đàn.

Status
Not open for further replies.

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Cái yếm là đồ lót, mọi loại từ điển tiếng việt đều định nghĩa thế
=> yêu cầu mụ kk ko đc trưng ảnh đồ lót tùm lum=))
(E chỉ đá đểu kk, ko có ý j khác ạ^^)

baobapmini

Thành viên
Có lẽ ảnh hơi lộ và có phần ... nên BQT xóa đó anh, nếu xóa như vậy theo lehidu thì sau khi xóa BQT vui lòng bỏ chút thời gian nt cho tv có bài bị xóa biết thì chắc vui vẻ thôi.
Ảnh đẹp! Lưu về máy rồi nhé anh Thắng ui.
;)) vụ này hy hữu lắm đây. anh Thắng chắc mới bị lần đầu. vài lần nữa anh sẽ quen thôi:D

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Hi Anh Minh Thăng ! Anh là Ai chứ ??? mà bì với Cent Tiên sinh ...:)) nhình lại màu nick của Mình đi ...hi hi... bị xóa bài là hên rùi còn ý kiến ý cò làm gì ???
Hơn nhau tấm áo manh quần
Lột ra ai củng trần truồn như nhau ......

quang.doan

Thành viên
Hihi, chỗ diễn đàn cây cảnh mà pót hình lên làm chi hổng bik nữa, pót cây thì đâu có bị gì đâu

hungbonsai

Thành viên tích cực
Hi Anh Minh Thăng ! Anh là Ai chứ ??? mà bì với Cent Tiên sinh ...:)) nhình lại màu nick của Mình đi ...hi hi... bị xóa bài là hên rùi còn ý kiến ý cò làm gì ???
hihi ,cái này anh phong nói sai rồi , nếu lột ra như nhau sao em út lại thích anh này không thích anh kia thì sao ,khac nhau cai dài cái ngắn chứ

caycanhtruongca

Thành viên tích cực
ai biểu như nhau..lột ra có người to người bé a nha anh:D...

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Hihi, chỗ diễn đàn cây cảnh mà pót hình lên làm chi hổng bik nữa, pót cây thì đâu có bị gì đâu
Vậy thì chưa chắt nha Anh Bạn ! còn tùy lúc tâm trang xếp vui hay ko vui nhe ...:D ... 70 chưa gọi là lành.... Biết đâu mai mốt Tui lên chức MOD Tui sẻ coi AE chẳng ra gì ko chừng ... đời mà ko có gì là chắt đâu ...:)| vái trời Tui vẩn là Tui .
giàu đổi Bạn ,sang đổi vợ, mắc nợ đổi Sim 8-X

baobapmini

Thành viên
theo dõi topic tới đây bỗng dưng...........cười. chắc cũng nặng lắm rồi=))
thâm niên bị xoá bài + ban nick của em chắc nằm top 1 nên thấy chiện này nhỏ xíu như tô hủ tíu 15k

các anh các thím nên bình thường hoá đi. nhập gia tuỳ tục. thấy không hợp thì chia tay sớm bớt đau khổ hen

trungduart

Administrator
Khi anh gửi bài thì bài viết của anh là bài thứ 3, khi đó nội dung của chủ đề chỉ có như vầy:

Vì vậy anh không bị gò bó bởi 1 luật lệ nào cả. Còn bài viết được thêm bớt ra sao em cứ xem thời gian gửi bài của bài thứ 4 và thời gian sửa bài của bài 1.

Tác phẩm anh gửi vì anh quá tâm đắc nó hơn 20 năm nay, phản ảnh rất thực tế về 1 xã hội mà chúng ta đang sống, chỉ mong được nhiều lời bình để mình thấy ý nghĩa của TP nó rộng lớn đến chừng nào và khi nào thì nó sẽ bị giới hạn bởi tầm nhìn của người tạo ra nó.

Đúng như em nói 1 TP nghệ thuật sẽ bị lệch đi nếu người nhìn nó có cái tâm không sáng, anh chỉ tiếc là do cái tâm tối tăm đó mà làm mất đi cơ hội chiêm ngưỡng của nhiều người có cái nhìn nghệ thuật chân chính.
Chào anh minh thăng, Dũng cũng hiểu anh và tâm sự về những tấm ảnh tâm đắc của anh, và anh cũng trích dẫn về sự hiểu lệch đi nếu người nhìn có tâm không sáng, chính vì điều này diễn đàn cũng rất hạn chế việc hình ảnh nhạy cảm nhằm tránh đi những tiền lệ cho các thành viên khác mong muốn chia sẻ những hình ảnh nghệ thuật kiểu này. Vì vậy QL xoá hình ảnh và bài viết của anh cũng như qui ước từ BQT đã gửi thông báo là xoá không cần phải thông báo trước (tuỳ thuộc vào tính chất bài viết và hình ảnh )

Sự dung tục không phải ở người phụ nữ khỏa thân mà ở kẻ ngắm nhìn nó -> chắc bác mod nào nhìn thấy nó dung tục quá nên xóa thôi.
Chia buồn cùng bác, em cũng bị xóa comment bình ảnh của bác.
Chán!
Có nhiều website chia sẻ về những tấm ảnh nghệ thuật về người phụ nữ khoả thân, mong rằng bạn nghiên cứu, với cặp mắt và tâm tư không dung tục sẽ giúp bạn đi tới đỉnh cao của nghệ thuật.

Vậy thì chưa chắt nha Anh Bạn ! còn tùy lúc tâm trang xếp vui hay ko vui nhe ...:D ... 70 chưa gọi là lành.... Biết đâu mai mốt Tui lên chức MOD Tui sẻ coi AE chẳng ra gì ko chừng ... đời mà ko có gì là chắt đâu ...:)| vái trời Tui vẩn là Tui .
giàu đổi Bạn ,sang đổi vợ, mắc nợ đổi Sim 8-X
Anh mỹ ơi, chúng ta cũng lớn rồi ...

Topic này trungduart sẽ khoá tại đây rất mong anh em thông cảm.

Status
Not open for further replies.