Gửi Ban Quản Trị

Status
Not open for further replies.

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Anh Nguyễn Quang Hưng ko chỉ là thành viên danh dự mà còn có quyền Smod đó anh Ty ơi.
Nghĩa là anh có cả danh hiệu cả chức vụ ở diễn đàn à.
Thành viên danh dự thường ko có quyền baner nick đâu.
Vậy nick chú Hưng phải màu xanh đọt chuối nó mới nổi và khác biệt a nhỉ.8->
Cháu chỉ gợi ý vậy thôi ,còn chú Hưng thích màu gì thì tự đổi một phát là xong thôi.

trungduart

Administrator
Chào anh em diễn đàn và BQT
Cho hỏi là thành viên danh dự có được quyền band nick không ?
Tại sao thành viên danh dự Nguyễn Quang HƯng band nick Củ Chuối và nick hoang.htc
mà không thông báo trước . (Nếu không có lời giải thích hợp lý là không được đâu nha anh Hưng .)

Hiện nay diễn đàn có 8 anh em thành viên danh dự trong đó có anh Hưng, thời gian sinh hoạt tại dd BQT có lời mời vào BQT cùng anh em BQT quản lý chung diễn đàn, vì lý do thời gian chưa thích hợp nên Anh hưng có thể hỗ trợ anh em BQT quản lý về mặt chung của diễn đàn, xoá và bannic những thành viên vi phạm (như quảng cáo, spam bài viết hoặc có tính chất khiêu khích hoặc đả kích... áp dụng theo quy định của diễn đàn). Về đặc cách này tại trong BQT cũng đã thông báo với anh em QL chung.

Theo thống kê hiện nay với những tài khoản bi khoá đều có lý do vi phạm và mức khóa tài khoản cũng tuỳ thuộc vào thời gian khoá tài khoản, về điều này chắc chắc bạn cũng biết tại sao.

Theo quy định diễn đàn với 1 thành viên tham gia diễn đàn sử dụng chung 1 tài khoản vì vậy với hai tài khoản Củ Chuối và nick hoang.htc mình sẽ khoá vĩnh viễn. Với tài khoản mới choivotu rất mong bạn tham gia tích cực hơn và dùng ngôn từ giản dị hơn để anh em diễn đàn thân thiện và gần gũi bạn. Còn về việc anh Nguyễn Quang Hưng làm đúng hay sai ở đây mình sẽ không giải thích tại phần mục này. Trước khi đóng topic này mình cũng xin chúc bạn cuối tuần vui vẻ và tin tưởng vào hoạt động của BQT.

Thân chào.

Status
Not open for further replies.