Gửi Anh "maivinhhy"

vohungdung

Thành viên
Em đã chuyển tiền vào tài khoản của Anh,
Có gì trục trặt, anh em mình liên lạc nhau nhé.

Thân chào Anh

lnvinh

Super Moderator
Trời, đầu cần phải mang lên dây đâu D ơi. Khi chuyển xong em chỉ cần gọi đei65n báo là chủ tài khao3n có thể check tiền vô hay chưa mà.

huynq.gl

Thành viên
Nếu có tài khoản tại VCB thì việc chuyển tiền rất dễ dàng. Các bạn có thể sử dụng dịch vụ internet banking của vcb, hiện đăng ký và chuyển tiền tại nhà qua Internet miễn phí, ngồi tại nhà cũng có thể xem được số dư, chuyển tiền. Bạn chuyển như thế này nếu khác chi nhánh vcb thì sẽ bị tốn thêm phí, có khi lại lâu.

maivinhhy

Quản lý mới
Trời, đầu cần phải mang lên dây đâu D ơi. Khi chuyển xong em chỉ cần gọi đei65n báo là chủ tài khao3n có thể check tiền vô hay chưa mà.
Có gì mà la trời dữ vậy anh Vinh, bạn Dũng cẩn thận ấy mà:D
Mình đã gửi hàng cho bạn rồi, ngày mai kể từ 5 h sáng đến 21h đêm bạn đến nhận tại địa chỉ mà mình đã cho lúc nào cũng được
Lỡ mất thì 1 cây đền tới 2 cây luôn:D, coi cái biên lai xong lại bị quẹo cái cổ .HIHI

lydainghia

Thành viên tích cực
Anh maivinhhy ơi, em đã nhận được cây rồi nhen. cảm ơn anh nhiều, bây giờ cho vô chậu có cần bón phân hay sức thuốc ra rễ không anh? Tư vấn giúp em cái. tks anh

maivinhhy

Quản lý mới
Anh maivinhhy ơi, em đã nhận được cây rồi nhen. cảm ơn anh nhiều, bây giờ cho vô chậu có cần bón phân hay sức thuốc ra rễ không anh? Tư vấn giúp em cái. tks anh
EM cần cắt bỏ cái bao phía ngoài, lấy vòi nước cho trôi hết trấu đi và cho chất trồng mới vào
Cây đã sống rồi thì giá thể cần phải có phân, do ở ngoài anh nhiều phân chuồng hoai mục nên anh thường trộn loại này với tro trấu hầm,sơ dừa, cát và đất phù sa.Nếu ở TP thì em có thể mua loại phân đã đóng bao trồng cũng được.Kg cần thốc ra rễ gì hết vì cây này sống mạnh,rễ rất nhiều rồi
Nhưng nhanh nhất em hỏi BBB thế nào cũng có bí quyết hay:D

vohungdung

Thành viên
Chào các Anh, vì lúc sáng em đã thực hiện chuyển tiền thông qua mạng nhưng cứ báo lổi số tài khoản sai,
Nên em phải ra Ngân hàng để nộp tiền vào tài khoản của Anh Maivinhhy đó.
Anh em thông cảm nhé,
Như cẩn thận vẩn hay hơn phải không các anh.