Gởi Ban Quản Trị

MinhThư99

Thành viên tích cực
BQT có ai xem qua các bài viết của thành viên zl069hihi013 chưa đưa link toàn là những hình ảnh vi phạm 4U

Văn

Thành viên tích cực
Văn thành thật xin lỗi các bạn đã phản ứng quá chậm trễ,vì mạng nhà bị đơ nên ko vào diễn đàn được,có lẽ các anh trong BQT đã xử lí,cá nhân Văn và BQT rất cám ơn các bạn đã cung cấp thông tin kịp thời,nếu đâu đó còn những bài vi phạm,các bạn hãy làm ơn gởi link cho BQT,BQT sẽ kiên quyết xử lí nghiêm.
Một lần nữa xin cám ơn các bạn đã nhiệt tình hợp tác.

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
hôm nay,chưa đầy hai tiếng em[cháu]đăng nhập lại tới 5-6 lần rồi,bài viết lần trc còn bị mất nữa,nãy giờ bị out hoài à,chưa khi nào như vầy hết,em[cháu]hơi mất bình tĩnh rồi,làm ơn giải thích,và nếu..thôi em[cháu] chưa tiện nói

culanluasg

Super Moderator
Tạm thời bạn cứ đánh cái dấu ghi nhớ khi đăng nhập ,lỗi đó lần trước chính culanluasg cũng bị ,rút kinh nghiệm khi log in mình đánh đấu ghi nhớ khi log in thì đỡ hơn

hoclamvuon

Thành viên
em có vài ý kiến góp ý với các bác hiện nay trên diễn đàn đang tồn những bài viết có cùng nội dung nhưng lại mở nhiều chủ đề! theo em các bác nên xóa bỏ những bài viết thưa như vậy đễ đở mất thời gian khi đọc chủ đề! cám ơn!

Văn

Thành viên tích cực
em có vài ý kiến góp ý với các bác hiện nay trên diễn đàn đang tồn những bài viết có cùng nội dung nhưng lại mở nhiều chủ đề! theo em các bác nên xóa bỏ những bài viết thưa như vậy đễ đở mất thời gian khi đọc chủ đề! cám ơn!
Cám ơn ý kiến đóng góp của bạn,xóa những bài như vậy là lẽ đương nhiên,nhưng ngặt nổi thành viên BQT không thường xuyên online nên có khi không quản lí hết được.
Mong quí thành viên khi vào diễn đàn mà nhận thấy có tình trạng post bài như trên,xin vui lòng nhắn tin cho BQT,mà cụ thể là các Admin,Super Moderator: InVinh-Culanluasg-Lengoctan-Văn tại trang hồ sơ hoặc post bài thông báo vào topic Rất cần sự hợp tác,chúng tôi sẽ xử lí triệt để ngay.
Trân trọng cảm ơn.
Văn