Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

ngockien

Super Moderator
Trong Huế có chị Phương Thảo nhiệt tình quá ,sự xuất hiện của chị luôn khiến không khí thêm vui vẻ và đầm ấm :D
Chúc anh chị em Huế năm mới dồi dào sức khỏe ,an khang thịnh vượng!

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trong Huế có chị Phương Thảo nhiệt tình quá ,sự xuất hiện của chị luôn khiến không khí thêm vui vẻ và đầm ấm :D

Có phải đây cháu ngoại của chị Thảo không vậy?

cám ơn * bác * Ngockien, chúc gia đình năm mới vạn sự như ý ...bác ơi ! chantroihong * bị áp giải * đi đó !:D:D[SIZE="[SIZE="3"]laothinh nói chantroihong không đi chúc tết là không cho * vô diển đàn * nữa ....sợ quá !...nên phải đi đó bác ơi !:D:D[/SIZE][/SIZE][/SIZE]

sumalo

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

híc, em nghe bố nói có lóc nếu ko làm kĩ là ăn độc lắm đó, nghe nói chỉ có người nhật mới làm được, híc ước ji được 1 lần thưởng thức món này, trông ngon quá cơ
Không rõ thế nào, chơ cái món này là đặc sản ăn nhậu của các anh ở Huế đó, đặc biệt là bộ lòng cá. Rất hân hạnh được phục vụ QUý khách món này, hehe

Chà ...Mọi người vui ghê ta ... Hy vọng năm sau thật nhanh để cho chương trình đầu xuân tiếp nối nhỉ :)):)):))
thanh tu dễ thương ơi !làm một chuyến du hành vô Huế đi ! nhớ rủ haibien đi với hén , chúc ngày càng xinh gái !;;)
==================================
híc, em nghe bố nói có lóc nếu ko làm kĩ là ăn độc lắm đó, nghe nói chỉ có người nhật mới làm được, híc ước ji được 1 lần thưởng thức món này, trông ngon quá cơ =P~

2 anh này thì anh nào là Lão Thịnh vậy anh :-B, híc quên mất, chúc ace một năm mới đạt được nhiều ước mơ hơn nữa :D
bé Hương ơi !...laothinh là cái bác * mặt chòn chòn * đó :D:D:DCOLOR]

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Re: Trả lời: Gặp mặt anh em Huế mồng 4 tết

híc, em nghe bố nói có lóc nếu ko làm kĩ là ăn độc lắm đó, nghe nói chỉ có người nhật mới làm được, híc ước ji được 1 lần thưởng thức món này, trông ngon quá cơ =P~

2 anh này thì anh nào là Lão Thịnh vậy anh :-B, híc quên mất, chúc ace một năm mới đạt được nhiều ước mơ hơn nữa :D
Cô Hương lầm rùí cá lóc (L) ở Việt nam lành lắm không phải cá nóc (N) là cá có túi mật rất độc
Nhắc tới bộ đò lòng cá lóc hấp nghe phát thèm. Bên này không có cá lóc tươi

laothinh

Moderator

Cô Hương lầm rùí cá lóc (L) ở Việt nam lành lắm không phải cá nóc (N) là cá có túi mật rất độc
Cá lóc ở ngoài miền Bắc gọi là cá quả đó em Hương ơi, laothinh là cái ông laothinh í!

Lamgiang0373

Thành viên
Ngày tết cùa ACE Huế thật ấm cúng và vui vẻ ! Chúc các bác vui khỏe và chăm sóc bác Thảo cho chu đáo ! Vui thật vui !

NGUYENTHOQN

Super Moderator
- Xem lại hình ảnh nguyenthoqn cứ tưởng là đang cùng anh em họp mặt đón tết và cắt bánh mừng sinh nhật chứ ...

Trước thềm năm mới con Rồng . xin chúc các bạn và gia đình
SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC, AN KHANG THỊNH VƯỢNG

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

bonhuen0.1

Thành viên tích cực
Sao tôi hồ nghi bác Bon nhà mình quá, uống bia rồi ra đứng giửa đồng trống... mà làm bộ nói chụp hình
suỵt nói nhỏ thôi anh Lô. đi cả ngày trời gặp được chổ mát thế này, ko ấy ko được anh ơi.:-j:-j:-j8-}8-}8-}8-}

saulebong

Thành viên mới

Cá lóc ở ngoài miền Bắc gọi là cá quả đó em Hương ơi, laothinh là cái ông laothinh í!
Bắc : quả, Huế : tràu ( e không dám nói Trung vì e chỉ biết Huế :D ), Nam : lóc. 3 miền theo e biết thì cách gọi là vậy.

Tùy độ lớn nhỏ, ở Huế cá nhỏ hay gọi là tràu ( nói nhỏ chứ cũng ko nhỏ lắm ), bộ lòng thì hết sảy =p~, em chỉ thích cái này, chứ thịt thì cũng không thích lắm :D

- Xem lại hình ảnh nguyenthoqn cứ tưởng là đang cùng anh em họp mặt đón tết và cắt bánh mừng sinh nhật chứ ...

Trước thềm năm mới con Rồng . xin chúc các bạn và gia đình
SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC, AN KHANG THỊNH VƯỢNG

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Cám ơn bác đã ghé qua ...năm mới kính chúc bác và gia đình vạn sự như ý ;;);;)
Tiết là tết này không cùng các anh em du xuân được, hi vọng năm sau....;;)
maigiaphuong đi mô mà không thấy nơi !* bao lì xì * mệ có để dành cho con đây !:D:D

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Mấy món nhậu Huế bày cũng nhiều mà không thấy món Tré Huế hè! :-w

Chúc tất cả các thành viên của "Hội Huế" thật nhiều sức khỏe và ngày càng phát triển.

huong84

Thành viên tích cực

Không rõ thế nào, chơ cái món này là đặc sản ăn nhậu của các anh ở Huế đó, đặc biệt là bộ lòng cá. Rất hân hạnh được phục vụ QUý khách món này, hehe
cám ơn anh Su Mô ^^
thanh tu dễ thương ơi !làm một chuyến du hành vô Huế đi ! nhớ rủ haibien đi với hén , chúc ngày càng xinh gái !;;)

bé Hương ơi !...laothinh là cái bác * mặt chòn chòn * đó :D:D:DCOLOR]

thế ạ, cám ơn cô đã chia sẻ, giờ cháu mới biết mặt anh í ạ ^^, công nhận mặt tròn thật :))
thế ạ, cám ơn bác Xuân đã chia sẻ thêm thông tin ạ, mà cháu toàn thấy mọi người ăn thịt cá, đầu cá, chứ chưa thấy ai nói ăn lòng cá ngon cả:-B