Gặp mặt ae hải hậu

phamvanthang

Thành viên tích cực
Hôm rồi sau bão mấy ae gặp nhau thăm hỏi động viên thống kê thiệt hại tí cho có khí thế các bác ạ.tại gia đình phamvanthang.

anh Phan Dương khách mời tranh thủ demo 1 cây

lại rượu

phamvanthang

Thành viên tích cực
cùng nhau ngắm cây.chú Vân làm gì cây khế của cháu vậy

Phan Dương và vuvanduc demo cay nữa

phan Dương và phamvanthang

cảm ơn tất cả ae.cảm ơn maritime tới dự cùng ae.cảm ơn bác Đức cầm súng

maritime

Thành viên
Chẹp chẹp.nghĩ lại vẫn thèm chén rượu chuối hạ thổ nhà anh Thắng. Cảm ơn các anh rất nhiều

phamvanthang

Thành viên tích cực
Chẹp chẹp.nghĩ lại vẫn thèm chén rượu chuối hạ thổ nhà anh Thắng. Cảm ơn các anh rất nhiều
về nhà ngon lành chứ Mạnh.cảm ơn em tới góp vui nhé.hôm nào rảnh rỗi lại về hải hậu chơi nhé.

mitcothu

Thành viên tích cực
Vui quá, thấy các bác nhậu tưng bừng thế này chắc ảnh hưởng của bão cũng k nhiều???

vuvanduc

Quản lý mới
buổi gặp mặt của các anh vui quá
Buổi gặp mặt hôm đó rất đông đủ chỉ tiếc là do bận công việc nên một số anh em phải về sớm vì thế chương trình dự kiến tổ chức tham quan một số vườn thành viên phải hoãn lại
==================================
Vui quá, thấy các bác nhậu tưng bừng thế này chắc ảnh hưởng của bão cũng k nhiều???
Vườn bên đó có sao không Nam

vuvanduc

Quản lý mới
Cảm ơn chú Mạnh đã bớt thờii gian sang với anh em
==================================

chụp hình kỷ niêm
Từ trái qua phải, anh Nguyễn Vân, anh Phong( phongbonsai), Vũ Văn Đức, Dung( dunggu), Phan Dương( dương tóc dài), Phạm Văn Thắng( chủ nhà),Hiếu( traiduongpho),Mạnh(matime), Trọngbonsai,và Chu văn Tự