Gặp gỡ anh em ở Cao Lãnh và Phú Xuân

TUANKHANH

Moderator
Lâu lắm TK mới có dịp sổng chuồng đi chơi, mới tờ mờ sáng là lên đường đi rồi

Sau 3 tiếng ngồi xe thì TK gặp được anh Dũng ( nick DungThay)

HuyVo78

Kenwall

Chauchaulongan

TUANKHANH

Moderator
Vội vội vàng vàng mấy anh em chạy vội sang Phú Xuân để gặp anh em bên câu lạc bộ bonsai Phú Xuân

nguyentrungtuyen

Thành viên tích cực
Lâu lắm TK mới có dịp sổng chuồng đi chơi, mới tờ mờ sáng là lên đường đi rồi

Sao nghe thấy tội nghiệp quá à...........................=))=))=)). Nhưng mà huhuhu........... củng còn đở hơn Tui đó !~X(~X(~X(

TUANKHANH

Moderator
Đi riết cũng đến Phú Xuân, nhưng trễ hẹn với anh em bên đó gần 3 tiếng hic..hic.., thiệt là có lỗi với anh em quá

Và đây là đầu tàu của hội bonsai Phú Xuân, anh Tác

Một số hình ảnh cây của hội

lan-chi

Thành viên tích cực
Tiếp tục đi Cu Anh , lâu lâu sổng chuồng thì cứng cáp + sung mãn lên = em đang đợi

TUANKHANH

Moderator

Anh Lô so dáng đứng cây dừa với em mini này :p

Hình ảnh anh em chụp chung

Tuy gặp nhau vài tiếng nhưng những tình cảm anh em Phú Xuân dành cho anh em từ xa đến thật khó quên, xin cảm ơn anh Tác và anh em Phú Xuân rất nhiều, hẹn dịp nào gặp lại nha mấy anh.

TUANKHANH

Moderator
Sau giai đoạn ăn chơi sung sướng thì phải lo quay đầu chạy về cho kịp xe hic..hic..., cuối cùng rồi cũng trễ chuyến xe luôn nhưng nhờ vậy mà anh em ngồi lai rai từ 7h30 đến gần 12h đêm, xin cảm ơn anh Dũng, Huy và Tường rất nhiều nha, hẹn có dịp gặp lại.

trungduart

Administrator
Trời ơi lâu lâu sổng truồng crở hắn đi có mỗi nhiệm vụ chụp hình còn nhiều tấm pro lắm sao chưa up lên?

ngoc_dung

Moderator
TUANKHANH Chụp ảnh đẹp lắm, còn hình đưa tiếp lên đi.

Nhìn hình thấy anh Lô đẹp trai, a Bảy Trứ, Tí Kiểng...phong độ lắm nha.

kenwall

Thành viên
Sau giai đoạn ăn chơi sung sướng thì phải lo quay đầu chạy về cho kịp xe hic..hic..., cuối cùng rồi cũng trễ chuyến xe luôn nhưng nhờ vậy mà anh em ngồi lai rai từ 7h30 đến gần 12h đêm, xin cảm ơn anh Dũng, Huy và Tường rất nhiều nha, hẹn có dịp gặp lại
Sáng giờ em vô cơ quan nhìn màn hình, ko làm gì nổi...3:-O3:-Omệt nhưng mà vui...ka ka....Tối qua mấy anh lên xe ngủ chắc ngon hả...:)):)):)):))?

kysuphuongpt

Thành viên
Sau giai đoạn ăn chơi sung sướng thì phải lo quay đầu chạy về cho kịp xe hic..hic..., cuối cùng rồi cũng trễ chuyến xe luôn nhưng nhờ vậy mà anh em ngồi lai rai từ 7h30 đến gần 12h đêm, xin cảm ơn anh Dũng, Huy và Tường rất nhiều nha, hẹn có dịp gặp lại.
kêu em ở lại ngũ một đêm sáng về , mà em không chịu ở ? giờ trễ xe bị muỗi chích rồi than thở hé ??????????????