em mua cây này có đắt không các anh

songhungbonsai

Thành viên
đắt rồi bạn nếu nhà trật người ta còn không mua cây này chứ đừng nói 430 k.
còn trồng cây mà tính công ,và tình đá thì không bao giờ bán dược cây.

phamtatnghi

Thành viên
cảm ơn các bác ,các bác cứ ném đá em lắng nghe tiếp thu, lên hn học nhớ cây nên kiếm 1 em về để nhà trọ khỏi nhớ, lần sau em về nhà chụp thêm mấy cây nữa đảm bảo khác lạ hihi

hoanghon241

Thành viên tích cực
mình nghĩ cũng hơi đắt nhưng ko sao bạn thích là dc rồi. sau này em nó thanh hàng hiệu có khi trị giá lại lên 420m thì sao

phamtatnghi

Thành viên
Re: Trả lời: em mua cây này có đắt không các anh

k đắt đâu bạn, a phương nói đúng đó
cảm ơn bạn động viên
==================================
mình nghĩ cũng hơi đắt nhưng ko sao bạn thích là dc rồi. sau này em nó thanh hàng hiệu có khi trị giá lại lên 420m thì sao
3:-O vậy thì em mời các bác đi nghi mát

longga

Thành viên tích cực
vài trăm cảm thấy vui là ok rùi, đi nhậu hết 1,2 triệu có bổ béo gì đâu

daiphuocloi

Thành viên tích cực
mình cũng tính toán khi mua cây lắm nhưng cây này bạn mua 420 là được đó , tay tàn thì chưa chỉnh chu nhưng mình thích cái gốc rrễ ôm đá đó

doanphuc

Thành viên
cây chơi mà! thick là đc mà! rùi em nó sẽ thành phẩm tuyệt mà bác dành công sức chăm sóc cắt tỉa em nó nhìu nhá!
Đoàn phúc! hải trung hải hậu nam định

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
cây này giá vậy rẻ nếu ko muôn nói là rất rẻ. Chúc mừng. Mặc dùng ko thích loại này nhưng thấy cái giá đó cũng thích mua.hihi

hoangvanviet1992

Thành viên tích cực
không đắc đâu anh, thời gian cây ôm đá cũng khá dài rồi, cây cũng có nét, anh uốn lại chi tàng đi, rồi cho nó vào chậu trang điểm ít kem phấn nửa là 600k.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: em mua cây này có đắt không các anh

cảm ơn các bác ,các bác cứ ném đá em lắng nghe tiếp thu, lên hn học nhớ cây nên kiếm 1 em về để nhà trọ khỏi nhớ, lần sau em về nhà chụp thêm mấy cây nữa đảm bảo khác lạ hihi
Bạn SV 56 tuổi đi học muộn thế , cây mua giá hợp lí , khi nào về úp thêm cây nhà nhé .