Em có phôi sanh mới nhờ tư vấn!

dongtourism

Thành viên
Chao bac
bac tim duoc em cung hay qua, cay kha gia. Nhung em nhin thay lai chạm vao long em. vi em cung co 1 em dnagj như vậy. hiện đang nghĩ mưu xử lý và chiến dịch truong kỳ nuôi.
Em dat tên em bé nhà em là Long Quấn Thủy, gửi lên đây giao lưu và chia sẻ cùng các Bác. ý đồ của cây này các bác nhìn cắt ngọn thì chắc thấy.
nhưng em vẫn rất mong bác Vinh và các bác xem co nên hay không nên tiếp tục làm gì với em nó.
Xin cảm ơn nhiều
http://picasaweb.google.com/dongtourism20/Cayphoidoc#5530078122700551650

thanhcham

Thành viên
Chào bạn! Mình thấy cây của bạn cũng rất đẹp.Hy vọng tôi và anh phải sử dụng quyền hỏi ý kiến các thành viên trong diễn đàn.Xin cảm ơn!
Mình pos hộ hình cho bạn nhé.

thanhcham

Thành viên
Chào bạn! Mình thấy cây của bạn cũng rất đẹp.Hy vọng tôi và anh phải sử dụng quyền hỏi ý kiến các thành viên trong diễn đàn.Xin cảm ơn!
Mình pos hộ hình cho bạn nhé

thanhcham

Thành viên
Chào bạn! Mình thấy cây của bạn cũng rất đẹp.cứ nuôi sổ rồi tính tiếp.Hy vọng tôi và anh phải sử dụng quyền hỏi ý kiến các thành viên trong diễn đàn tư vấn thêm.Xin cảm ơn!
Mình pos hộ hình cho bạn nhé

thanhcham

Thành viên
Chào bạn! Mình thấy cây của bạn cũng rất đẹp.cứ nuôi sổ rồi tính tiếp.Hy vọng tôi và anh phải sử dụng quyền hỏi ý kiến các thành viên trong diễn đàn tư vấn thêm.Xin cảm ơn!

thanhcham

Thành viên
Bác vinh và các anh em trong diễn đàn cố giắng bớt chút thời gian rồi vẽ hộ em nhé.Cảm ơn rất nhiều.

dongtourism

Thành viên
[tranvandung_ln;sao ban ko ap loat hinh anh cay do len
Thu thực không phải em ko biết Up, mà em muốn để riêng một góc vườn của mình. Với lại em dân công nghệ mà, up lên nhiều quá dung lượng của site có hạn các bác quản trị lại măgs thì toi.
Em noi vui vậy thui, em để ngoài Picasa sze của ảnh no slown shown nhìn hình đẹp hơn, dung lượng up của DD hạn chế nên phải rê lại em ngại làm.
Thank bác đã up hộ.