Du hí Tam Đảo-Thăm Vườn Anh Toàn

ditimmatkhau

Quản lý mới
Hy vọng có dịp du hý cùng bác, lần tr off Thái Bình ko đi được tiếc quá
==================================

chợ phiên ở đâu vậy anh
Phiên Chợ Mơ ở đường kim ngưu gần nhà mình, hihi! Hnay đi làm được em MCT mini rẻ bèo :D

luongvanthien

Thành viên
Vườn cây thật đẹp! ngưỡng mộ bác toàn! Mai off được ghé vườn nhà anh để mở rộng tầm mắt!

nmtoanvph

Thành viên
Mấy hôm rồi do bận nhiều công việc, nên giờ mới ghé vào Diễn Đàn. Cảm ơn Công Anh đã gửi và chia sẻ 1 số cây Anh gửi ở trong BCH quân sự huyện Tam Đảo, Anh đang nhờ Anh Em cán bộ chiến sỹ trong đó chăm sóc. Rất mong có dịp gần Anh Em mình và 1 số Anh Em bạn bè đến chơi vườn và đóng góp cho mình những điểu bổ ích cho vườn cây. Tiếc là tuần này lại mưa bão, hẹn nhau tuần tới vậy. Anh sẽ chuyển 1 số cây hàng "độc dược" đang để ở vườn nhà ngoài Vĩnh Yên vào. Cảm ơn anh em trên DĐ đã động viên chia sẻ. Trân trọng. 0919.68.68.88

lyducphuong

Thành viên tích cực
Dạo này du hí hơi nhiều nhỉ, còn cây nhà bố vợ tương lai ở Vĩnh Phúc không pots lên luôn cho anh em thưởng thức đi bồ Công....

ditimmatkhau

Quản lý mới
Mấy hôm rồi do bận nhiều công việc, nên giờ mới ghé vào Diễn Đàn. Cảm ơn Công Anh đã gửi và chia sẻ 1 số cây Anh gửi ở trong BCH quân sự huyện Tam Đảo, Anh đang nhờ Anh Em cán bộ chiến sỹ trong đó chăm sóc. Rất mong có dịp gần Anh Em mình và 1 số Anh Em bạn bè đến chơi vườn và đóng góp cho mình những điểu bổ ích cho vườn cây. Tiếc là tuần này lại mưa bão, hẹn nhau tuần tới vậy. Anh sẽ chuyển 1 số cây hàng "độc dược" đang để ở vườn nhà ngoài Vĩnh Yên vào. Cảm ơn anh em trên DĐ đã động viên chia sẻ. Trân trọng. 0919.68.68.88
Thế thì tuyệt quá anh, ae trên đó cứ sắp xếp lại lịch off rùi thông báo lại cho ae diễn đàn, tiếc quá, muốn lên VP chơi mà trời cứ mưa với gió, hihi!
==================================
Dạo này du hí hơi nhiều nhỉ, còn cây nhà bố vợ tương lai ở Vĩnh Phúc không pots lên luôn cho anh em thưởng thức đi bồ Công....
Hi, toàn cây chưa dọn gì, chụp lên ae nói chết, mai mốt có time, e về cắt tỉa định hình lại rùi chia sẻ với ae sau, thời tiết trên anh thế nào?