Diễn đàn ta mạnh quá...

dungvan

Moderator
Không đâu nhen chị em, cana đẹp trai lắm đó không kém tôi bao nhiêu đâu tại nhà cana ở chổ "hẻo" quá nên ít người nhận thấy nét đẹp thôi
Vâng. Em biết anh Già đẹp trai dữ lắm, chả thể mà "giang hồ" lại gọi anh là Đảo chủ Đảo ĐÀO HOA.
NHƯNG: Ra ngoài này thì danh hiệu đó chưa chắc đã còn đâu nha.:))

ngoquyetna

Thành viên
có cô nào yêu em không nhỉ.chứ em thì em chẳng biết yêu ai cả . có cặp nàp là thành viên của dd mình mời ace đi uống rượu thì chắc đông vui quá anh dũng nhỉ.:)

dungvan

Moderator
Thù dai nhớ lâu,thích không gọi haibien bây giờ....Ờ ờ tinh tướng hôm qua ngồi cạnh haibien có giám ti toe không.:)):)):))
Ông bạn à, ông nên nhớ là tôi cũng có một bí mật cỡ bự chưa bao giờ công bố về ông đâu đấy.:))

=)) đừng nhắc lại chuyện cũ làm anh ấy ngai....hôm qua anh ấy chỉ dám ngồi cắn đũa :)):)):))
Anh ăn đũa để nhường em đó, chứ không phải vì thấy món đũa ngon đâu. Nhưng lần sau thì không thế nữa đâu nha.:)) Anh sẽ ăn tất cả nhưng gì anh thấy ngon đó.:))

Anh ơi có khi tí anh sửa lại bài tí,thêm "Tôi Yêu xxx" ,hjx em viết xong từ hôm qua ,định bao nhiêu lần rồi mà còn chưa dám kích gửi.
Đây có lẽ mới là tình yêu thực sự của em:-*

Ơ,Tú anh rất XL em khi phải nói ra điều này :|
Còn chú, nếu muốn thì cứ nói với anh một câu, suốt từ hôm qua anh thấy chú cứ khang khác.:))

haibien

Quản Lý Viên
A Biên cứ nghĩ vậy...Thảo nào!!! :-":-":-"
Uh,dây đến Tú và Hương bị oan nhiêù lắm rồi [-O<[-O<
có cô nào yêu em không nhỉ.chứ em thì em chẳng biết yêu ai cả . có cặp nàp là thành viên của dd mình mời ace đi uống rượu thì chắc đông vui quá anh dũng nhỉ.:)
Mình đang cố,diễn đàn đang có mấy hot girl chưa chồng,kiêủ gì mình cũng phải tóm đc 1 em,hãy chờ xem \m/\m/\m/

haibien

Quản Lý Viên
Còn chú, nếu muốn thì cứ nói với anh một câu, suốt từ hôm qua anh thấy chú cứ khang khác.:))
Em chưa bao giờ cạn tàu cạn nước,anh tiến thì em lui ngay.
Em đã viết xong bài tò tình với em còn lại cuả diễn đàn ta rồi,anh ko phải lo cho em.

huong84

Thành viên tích cực
anh biên dỗi ruì ah, anh đừng dỗi nhé, em sẽ giúp anh dẹp đường mà (có hoa hồng nhen anh ;)))

dungvan

Moderator
Em chưa bao giờ cạn tàu cạn nước,anh tiến thì em lui ngay.
Em đã viết xong bài tò tình với em còn lại cuả diễn đàn ta rồi,anh ko phải lo cho em.
Chú cứ thế thì sẽ luôn luôn thua cuộc thôi. Vì anh làm anh nên anh nhường chú đó.

Mà anh em mình bị cái ông Ngọc Dũng này xỏ mũi rồi, cớ sao lại cứ nhảy vào đây hơn thua với nhau là sao? Ông này đang dùng chiêu : " Toạ sơn quan hổ đấu rồi", ông này chỉ chờ anh em mình bị tử thương là ổng nhảy vào thế chỗ đó. Mưu cao lắm.
Anh nhường chú chứ không nhường cái ông Ngọc Dũng ( đầy râu mà đi đâu cũng em hiền lắm ) này đâu.:))
Anh sẽ không vào đây nữa, trừ khi.....:))

huong84

Thành viên tích cực
sao chạy được tú, phải bồi thường thiệt hại tinh thần cho anh haibien chứ :))
==================================
Chú cứ thế thì sẽ luôn luôn thua cuộc thôi. Vì anh làm anh nên anh nhường chú đó.

Mà anh em mình bị cái ông Ngọc Dũng này xỏ mũi rồi, cớ sao lại cứ nhảy vào đây hơn thua với nhau là sao? Ông này đang dùng chiêu : " Toạ sơn quan hổ đấu rồi", ông này chỉ chờ anh em mình bị tử thương là ổng nhảy vào thế chỗ đó. Mưu cao lắm.
Anh nhường chú chứ không nhường cái ông Ngọc Dũng ( đầy râu mà đi đâu cũng em hiền lắm ) này đâu.:))
anh dungvan tiu rùi, anh í thù anh rùi đó :))

cana

Thành viên Mua Bán
sao các em cứ tíu ta tíu tít bên bác haibien hoài vây.:-t:-t:emoticon-brokenh:

ngoc_dung

Moderator

Cái ông này sao cái gì cũng biết vậy.
Mà nói nho nhỏ cái mồm thôi.:)):)):))

ngoc_dung

Moderator
sao chạy được tú, phải bồi thường thiệt hại tinh thần cho anh haibien chứ :))

Em Hương ơi cái ông dungvan này đáng nghét nhở,ai lại cứ suy bụng ta ra bụng người vậy.Đang tìm kiếm đồng minh đây dungvan hãy cẩn thận.
Topic này lại là nơi trú ngụ yêu thương nữa rồi chẹp chẹp dzọt lẹ
Tú em sao phải chạy đầu gấu lắm cơ mà,kém thế à có anh cả chi Hương sợ gì.Lại tìm đồng minh đây,quả này có người sắp toi rồi.

dungvan

Moderator
Anh cũng đang muốn vậy đó em. Có vậy mới dễ nắm được thóp của ông ấy chứ.:))

sao các em cứ tíu ta tíu tít bên bác haibien hoài vây.:-t:-t:emoticon-brokenh:
Vậy mới khổ chớ bác ạ. Thà rằng không có thì thôi.:))

Cái ông này sao cái gì cũng biết vậy.
Mà nói nho nhỏ cái mồm thôi.:)):)):))
ÔNg ghé tai vào đi, tôi nói thầm nè: Tôi nói chuẩn chứ.:)):)):))

dungvan

Moderator
Tú em sao phải chạy đầu gấu lắm cơ mà,kém thế à có anh cả chi Hương sợ gì.Lại tìm đồng minh đây,quả này có người sắp toi rồi.
Hương ơi sao em lại để cái ông này lợi dụng thế? Em có biết câu chuyện mượn đường diệt Ngô thời Tam quốc không vậy?:))

ngoc_dung

Moderator
Anh ơi có khi tí anh sửa lại bài tí,thêm "Tôi Yêu xxx" ,hjx em viết xong từ hôm qua ,định bao nhiêu lần rồi mà còn chưa dám kích gửi.
Đây có lẽ mới là tình yêu thực sự của em:-*

Ơ,Tú anh rất XL em khi phải nói ra điều này :|
haibien ơi "Tôi Yêu xxx" là cái giống gì đấy để anh còn sửa,mà có gì cứ gửi đi biết đâu đấy...