Dính cúng con vịt

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Hứ! Với tâm linh mà cũng kèo nài thì anh e sẽ khó như ý đó bác sĩ, anh bàn thế này phải cúng trước khi rớt thì hiệu quả sẽ cao hơn. Xichlosg, anh Hưng, chị Sim, Thành hinoki, Tân maivangvinhlong,... ơi Bạc Liêu thẳng tiến nha
Ý của bạn Dovanlo rất thực tế.
Mình cũng đề nghị bạn Bsvuhongbvdkhb làm vầy cho chắc ăn:
mỗi mắt ghép ta cúng một con".
Cúng cỡ 20 con thì 20 người khách phụ giữ bo chắc là dính tốt?

doihoasim

Thành viên
Ôi! Đúng là cao kiến của cao thủ đây rồi BS ơi! Làm ngay và luôn đi cho nó nhanh dính BS ơi! :D:D:D

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Xin lỗi vì công việc nên trả lời chậm trễ ạ^:)^

Em có cây Linh Sam tương tự, Anh nhớ cập nhật hình ghép để em bắt chước nha hihi
Hi...Chờ dính cái đã Thịnh ui8->

Đúng là làm việc như BS, khi phẫu thuật là che kín mít, chừa mỗi chổ mổ...=))

Bảo vệ chất trồng như bảo vệ sự vô trùng khi phẩu thuật vậy đó Gió:))

Nhìn là biết không thích ăn thịt zit rầu =)) =)) =))
Không dính thì cúng cái khác nghe Hinoki:))

Hic ! Cái lão a thích đua đoài gúm ! Nhớ cúng đúng Vịt Bắc-Kinh quay đấy. Xích mà ngửi ngửi cái phao câu là biết xuất xứ của Zịt liền á. Cúng sai Zịt thì hem có linh ứng đâu !:)):)):)):)):))
Lão Xích rành vịt quá thì mua giúp rồi luôn tiện xuống chứng giám luôn á:))

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Cây cũng có số.Đôi khi phương pháp của Bs sẽ làm xì thêm các mầm phía dưới=sẽ là cây đẹp hơn thì sao!:))
Ý anh là ổng chơi chiêu đúng không, cứ rớt mắt ghép là cắt 1 đoạn ghép tiếp, 8 năm sau cũng biết ăn zit quay ah hả???=))
Hai ae đi guốc trong bụng Tui roài=D>.

Tui có 1 anh bạn học cùng đại học, lúc thi đầu vào đậu rất ngon lành nhưng khi thi tốt nghiệp đầu ra thì gặp cas sanh khó kẹt đầu hậu nên phải ở lại thi cả 5 lần sau 5na8m của 5 kỳ tốt nghiệp các khóa sau y mới chui ra được. Áp dụng chiêu này luôn á

Chắc phải chờ vịt vậy:-"
:)-? chờ thôi.hi

Góp ý bác sĩ:
Vị trí ghép gần sát thân mẹ 1 chút.
Bác sĩ ghép trên ngọn kiểu này, nếu có dính, thì phần ở giữa sau này xì mầm liên tục, lặt bỏ mỏi tay luôn.
Cám ơn Tân chia sẻ. Lần đầu ghép nên xử lý phôi bị thủ đường hậu nếu không dính. còn nếu dính thì tùy cơ mà cắt tiếp vậy. Hi...

Phen này mà Bs kg cúng vịt quay thì nhớ đừng cho lão "chiên da" xuống quán Pha lê nghe.=))
hehehe.Anh trai nhẹ tay cho lão Xích tí đi mừ
Cái này phải HẬU PHẨU cho tốt nha bs
Ok chăm sóc hậu phẩu thì ... Có chia sẻ gì cho nó dính cao không á? Tks trước nhé

:)) E đã " chấm " một " Zịt mồ côi " ở Pha-Le quán rồi nhen a e Hưng :))
"Chấm" lúc xuống lần trước roài à? Lão tài thật đấy=D>

Hihi... đọc các bài từ đầu topic đến giờ Tui cười muốn mỏi miệng luôn á.

Đợi được "hửi" mùi vịt quay. :D
Cám ơn chị Sim. Thấy chị vui là tự dưng em và mọi ngưới cùng vui theo. Thấy anh Quang Hưng vui tới mà khua trống ở dưới luôn kìa=D>. chờ ăn vịt quay nghen chị

vỗ tay tiếp anh trai nè=D>

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Hứ! Với tâm linh mà cũng kèo nài thì anh e sẽ khó như ý đó bác sĩ, anh bàn thế này phải cúng trước khi rớt thì hiệu quả sẽ cao hơn. Xichlosg, anh Hưng, chị Sim, Thành hinoki, Tân maivangvinhlong,... ơi Bạc Liêu thẳng tiến nha
Cái này được à nghen. Cúng trước cho linh :-bd

Dạ Ông Thầy mà đề xuất cùng ý anh Lô nữa thì lcon mần liền ạ

Ôi! Đúng là cao kiến của cao thủ đây rồi BS ơi! Làm ngay và luôn đi cho nó nhanh dính BS ơi! :D:D:D
Tui làm xong mà không xuống "chứng" là chuyển khoản thường con vịt à nghen:))

Phôi a cắt hơi cao!
Đúng vậy, vì còn cắt nữa đó huynh

Thêm động lực cho chú Hồng:
Cây ghép Rí Hạt Gạo trên gốc La Hai sau 1 năm kể từ ngày ghép
Cám ơn anh Lô thêm động lực:-bd

Thôi, tháo ra đi Anh...
Ặc ặc....Làm cả buổi trời đó Bố ạ:))

Có 1 năm 4 tháng hà (9 xác luôn đó)
Thanks H3H cung cấp thêm
==================================
Thất bại toàn tập , tại sao thì 3 năm nữa BS sẽ thấy !
Phán như Thầy mà không chỉ cho tui đở mất 3 năm còn 1 năm thôi Thầy Ty:))

hoang.htc

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Dính cúng con vịt

Phán như Thầy mà không chỉ cho tui đở mất 3 năm còn 1 năm thôi Thầy Ty:))
Em mà thầy bà gì anh !
Anh coi cây của anh Lô ghép thì anh hiểu .

Mà cây anh ghép uổng quá , rút ngắn thêm tàn nữa là chơi dc rồi.
Anh ghép xa thân quá 2 năm sau nó phù thì nhìn nóng máu lắm, hehe...

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Trả lời: Re: Trả lời: Dính cúng con vịt

hình như là cây không gai mà cắt đầu ghép luôn hả ông anh
Đúng đó em trai

Em mà thầy bà gì anh !
Anh coi cây của anh Lô ghép thì anh hiểu .

Mà cây anh ghép uổng quá , rút ngắn thêm tàn nữa là chơi dc rồi.
Anh ghép xa thân quá 2 năm sau nó phù thì nhìn nóng máu lắm, hehe...
Hi... Nghi cái vụ phù này lắm, nói ngay bon luôn:)). Mình sẻ đi học thêm cái chiêu xử lý phù nơi ghép á

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Hihi... đọc các bài từ đầu topic đến giờ Tui cười muốn mỏi miệng luôn á.

Đợi được "hửi" mùi vịt quay. :D
=))=))=))=))=))=))=))=))
Cám ơn chị Sim. Thấy chị vui là tự dưng em và mọi ngưới cùng vui theo. Thấy anh Quang Hưng vui tới mà khua trống ở dưới luôn kìa=D>. chờ ăn vịt quay nghen chị

vỗ tay tiếp anh trai nè=D>
Tui lăn quay khua trống là vì tui nhớ tới bài "Chuyên gia hửi vịt quay" mà tui đã viết,nay đã mất rùi.=))

Caphedangvn

Thành viên tích cực
Đọc cái tiêu đề em không hiểu gì cả. Đọc bài mới vỡ lẽ ra. Ghép cây cũng như bác sĩ mổ thôi. Liệu phôi có cao quá không bác sĩ, chúc bác sĩ thành công!

Cookies

Thành viên Mua Bán
Ngày xưa mới cưới zợ zìa em cũng zái như bs nhưng có điều sau khi dính 10 tháng 10 ngày em cúng tận 1 con heo.Mới đọc tiêu đề cứ tưởng bs còn ham muốn giống em như ngài xưa chứ :)). :))

Kim Khi Tai

Moderator
cái vụ này phải nhờ cao thủ Zịt xichlosg xuống mới cứu nổi tình huống này B.sỹ ui,
Nói thiệt vớiB.sỹ cây này chơi Zin sẽ đẹp hơn rất nhiều so với ghép ( 3 năm sau B.sỹ sẽ thấy), còn muôn ghép thè cắt các cốt cách gốc khoảng 15-20cm thôi thì mai mốt làm mới đẹp được.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới
Tui lăn quay khua trống là vì tui nhớ tới bài "Chuyên gia hửi vịt quay" mà tui đã viết,nay đã mất rùi.=))
À ra là vậy, mà anh trai vui là ok rồi hén

=D>Đông vui, đủ mặt thì" Rớt cũng cúng con vịt"
Ace Kéo xuống nhà chứng là anh cúng luôn 1 bầy vịt thêm bầy cá kèo nấu lẫu mắm luôn á>:D<

Đọc cái tiêu đề em không hiểu gì cả. Đọc bài mới vỡ lẽ ra. Ghép cây cũng như bác sĩ mổ thôi. Liệu phôi có cao quá không bác sĩ, chúc bác sĩ thành công!
Đúng là cao vì lần đầu ghép nên chừa chổ để cắt nếu không dính=P~ Còn nếu dính thì tuỳ theo mà cắt cho gió lùa cũng ok

Ngày xưa mới cưới zợ zìa em cũng zái như bs nhưng có điều sau khi dính 10 tháng 10 ngày em cúng tận 1 con heo.Mới đọc tiêu đề cứ tưởng bs còn ham muốn giống em như ngài xưa chứ :)). :))
Bà xả mình mãn k roài á

cái vụ này phải nhờ cao thủ Zịt xichlosg xuống mới cứu nổi tình huống này B.sỹ ui,
Nói thiệt vớiB.sỹ cây này chơi Zin sẽ đẹp hơn rất nhiều so với ghép ( 3 năm sau B.sỹ sẽ thấy), còn muôn ghép thè cắt các cốt cách gốc khoảng 15-20cm thôi thì mai mốt làm mới đẹp được.
Cắt sát gốc rồi không dính thì toi luôn à? Anh yếu nên chưa dám ra gió nên nhử nhử từ từ mà chơi cho nó sướng. Hi

Thật ra đùa vui thư giãn cùng ace cho vui chứ thực ra thì
- đây là phôi miền tây không gai nên mới ghép
- mình còn yếu cũng tính đường hậu nếu không dính
- Đây là 1 phôi mà cá cốt chi lùa tự nhiên hết 1 phía nên nếu ghép dính thì ngay ý đồ gió lùa mình hướng đến sau khi lọc chi lần 2
Phôi này tư thân nó bị lùa tự nhiên về 1 bên

Các bo ghép này chỉ cần đạt trên 50% là binh tiếp

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Đông người cỡ này thì mấy con vịt quay đây anh Hồng?
20 còn như ông Thầy nói thì nhiều quá, tính thực tế chút.