cuộc hội ngộ bất ngờ.........

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
sau đây là đại diện của thành viên quảng ngãi gặp TUẤN KHANH và ĐÀN CHỦ quá bất ngờ đang tường thuật trực tiếp đây
đàn chủ và tuấn khanh

đàn chủ và lemythanhoanhoanh2000 đến từ quảng ngãi

Người Rừng

Thành viên tích cực
sau đây là đại diện của thành viên quảng ngãi gặp TUẤN KHANH và ĐÀN CHỦ quá bất ngờ đang tường thuật trực tiếp đây
đàn chủ và tuấn khanh

đàn chủ và lemythanhoanhoanh2000 đến từ quảng ngãi
Ai gọi tui đó???????? vô sau tui chấp nhận vào 3 ra 7...
Chúc mấy anh em zui zẻ nha!

Văn

Thành viên tích cực
Khà khà,chú oanh phải đánh trận nầy thắng nhé,
Nhìn quán nầy quen quen.

Hoangcm

Thành viên Mua Bán
chúc anh em có buổi giao lưu vui vẽ , nhìn cảnh chót thấy TUÂN KHANH phê rồi nhe ... có mình đó là cưa thêm vài chai nửa cho NHẢY LAMBADA LUÔN .HIIIIIIIIIIIIIIIII

hungbonsai

Thành viên tích cực
nhậu món gì đó ,em chỉ phá mồi thôi được không ,oanh nhớ đem về thùng sữa nha ,loai vinamil không đường đó nha,có gì trực tuyến để anh em quảng ngãi theo dõi nha,thiếu vắng bóng chân dài rồi,nhâm nhi mà thiếu chân dài buồn quá a

Văn

Thành viên tích cực
Chà,sao ai cũng thấy quen quen vậy ta?Hay là hôm nào rủ nhau đến đó một lần xem sao?
Mà sao chỉ có mấy tấm hình vậy cà?Hay là giờ nầy đã quắt cần câu?

X.style

Thành viên tích cực
các bác vui quá. e ở miền Bắc xa xôi nên không có cơ hội giao lưu với cũng bác. hy vọng lần này có thể gặp mặt tại 1000 năm TL. Đàn chủ xem có tổ chức đuợc off tại 1000 năm TL không ạ! cho a e 3 miền Bắc - Trung - Nam xum họp ạ!

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
Chà,sao ai cũng thấy quen quen vậy ta?Hay là hôm nào rủ nhau đến đó một lần xem sao?
Mà sao chỉ có mấy tấm hình vậy cà?Hay là giờ nầy đã quắt cần câu?
chân dài xuất hiện đột ngột quá anh văn ơi làm em ko thể tường thuật đc nữa ...vì xí phần.... giờ này mới có 5h đã tỉnh rồi .một sự đón tiếp rất chân thành cảm anh dũng và tuấn khanh sau đó còn nhiều nữa battuluong và hoanglong70,.... vâng xin chân thành cảm ơn mấy anh ..

lemythanhoanhoanh2000

Thành viên tích cực
sáng nay dậy sớm tranh thủ tường thuật tiếp.
mới vào cách đây gần 1 năm mà nay đã thay đổi nhiều quá
đây là cảnh quan sài gòn.

hot_295

Thành viên
Hey! Anh vào tới SG rồi ah? Khi nào thì nhổ neo đi Đồng Tháp vậy anh? Đến cầu Mỹ Thuận hú em tiếng nha. Hehe

Kihieulam

Thành viên tích cực
Em xin hớp bia uống chung vui ạ, chúc cho những cuộc vui như vầy sẽ ngày một nhiều hơn:-bd