cuộc đến thăm nhà nghệ nhân ở korea

GauBacCuc

Thành viên
không khỏi ngỡ ngàng trước vẻ đẹp của cây khi em đến vườn nhà 1 nghệ nhân korea, mời các bác chiêm ngưỡng.
1​

2​

3​

4​

5​

6​

7​

8​

9​

10​

11​

12​

13​

1 trong 4 khu của nghệ nhân​

14​
cuói cùng em ra về với cây tùng trên tay làm kỷ niệm:D

GauBacCuc

Thành viên
đung rùi đó Gol à vừon đó khoảng 3 đến 4 nghìn cây , mình chỉ chụp đươc 1 trong 4 khu thui

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
Nhìn cách chơi cây của họ khác mình ,kiểu dáng cũng thế .Đơn giản mà đẹp ,VN mình thì thích uốn éo ngoằn ngoèo

PPNHAN

Thành viên
Cám ơn bạn đã chia sẻ
bạn dũng đang ở đâu korea vậy?
Có thể cho mình địa chỉ làm wen dc ko/?
Mình đang ở pupyeong.:)]

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Nhìn cách chơi cây của họ khác mình ,kiểu dáng cũng thế .Đơn giản mà đẹp ,VN mình thì thích uốn éo ngoằn ngoèo
mình thì thấy ko khác gì mấy... ví dụ điển hình như cây dưới đây, nếu Cá ở bình định thì chắc ko lạ gì những cây có dáng như vậy, nhất là MAI

Tính rủ cá đi nhậu shushi mà thấy chữ kí nên ko dám ngỏ lờiX_X

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực
mình thì thấy ko khác gì mấy... ví dụ điển hình như cây dưới đây, nếu Cá ở bình định thì chắc ko lạ gì những cây có dáng như vậy, nhất là MAI

Em có thấy ,nhưng em thích nó tự nhiên hơn là được đôi bàn tay của họ cho nó uốn theo ý họ quá cầu kì.

P/S : Thưa anh ,em đã mừng hụt vì vừa mới nghe anh nói tính rủ em đi nhậu ...tiếc quá tiếc quá :(( .Em chỉ là giả bộ thui mừ hehe

Thụy74

Banned

Cá này là Cá Vàng mừ,Doanvunguyen muốn gặp Cá,thì phải làm Ông Lão Đánh Cá,và có một cái Bể Bạc,thì mới gặp được Cá à nhen.:-j:-j:-j

TINHCAYVADAT

Thành viên
dũng ,em ở vùng nào của hàn quốc thế?khi nào em đi ngắm thì alo cho anh đi cùng với nhé.còn anh ở BU SAN

kenwall

Thành viên
không khỏi ngỡ ngàng trước vẻ đẹp của cây khi em đến vườn nhà 1 nghệ nhân korea, mời các bác chiêm ngưỡng.
1​

2​

3​

4​

5​

Mấy cây này nhìn nhân tạo quá hà...mình ko thật sự ấn tượng với nó...rất cảm ơn bạn đã chia sẽ​

viengvinhkieu

Quản lý mới
Thật tuyệt vời cám ơn Dũng đã cho chiêm ngưỡng, bạn chớp được ở đâu mà tuyệt vời vậy. xin cám ơn.