CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨNH NGHIÊM

quangthaolg

Thành viên
CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨNH NGHIÊM

ngày 06/10/2012
Thực hiện kế hoạch 1579/KH-UBND về việc tổ chức lễ đón nhận bằng công nhận Mộc bản Chùa Vĩnh Nghiêm là di sản ký ức Thế giới khu vực châu á Thái Bình Dương ,bằng công nhận di tích lịch sử cấp quốc gia đặc biệt những địa điểm khởi nghĩa Yên Thế .Hội
SVC tỉnh tổ chức triển lãm thực hiện nhiệm vụ chính trị của tỉnh.
Địa điểm xã Chí yên chùa VĨNH NGHIÊM huyện yên dũng tỉnh Bắc Giang
Đúng 9h khai mạc và nhân quà lưu liệm
ACE trong CLB cây cảnh Xương Giang Bắc Giang nhiệt liệt hưởng ứng ủng hộ cao với tinh thần nhiệt huyết nhất.
TÔN KÍNH TÔN THỜ.
Qua đây ai có lòng tôn kính và xây dựng hãy kính dâng ,kính lễ.
Thay mặt CLB cây cảnh xương giang xin cảm ơn

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨNH N

ACE CLB ây cảnh NT xương Giang đâu hết rồi ...../?

linhz50

Thành viên
Re: CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨNH NGHIÊM

theo em được biết thì huyện yên dũng đâu có xã Chí Yên đâu anh ?
xin anh xác minh giùm em thông tin, vì em cũng là con em của yên dũng , nhưng đã xa quê gần 10 năm, nay nghe tin này rất vui mừng

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: Re: CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨ

theo em được biết thì huyện yên dũng đâu có xã Chí Yên đâu anh ?
xin anh xác minh giùm em thông tin, vì em cũng là con em của yên dũng , nhưng đã xa quê gần 10 năm, nay nghe tin này rất vui mừng
Em ơi đi thẳng thị trấn Tân Dân xuống là đến em à.hôm nào hãy về quê thăm lại đi đã đổi mới nhiều rồi

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨNH N

Đợt này từ ngày 4 tháng 10 đến ngày 8thang 10 Bắc Giang triển lãm svc nhiều thể loại đặc biệt số lượng chim cảnh xẽ được huy động nhiều hơn.Rieng clb cây cảnh Xương Giang cũng tham dự khoảng 20 tác phẩm cây, mời ace về dự cùng triển lãm SVC BG đọt này thêm phần sinh động.

viengvinhkieu

Quản lý mới

Đợt này từ ngày 4 tháng 10 đến ngày 8thang 10 Bắc Giang triển lãm svc nhiều thể loại đặc biệt số lượng chim cảnh xẽ được huy động nhiều hơn.Rieng clb cây cảnh Xương Giang cũng tham dự khoảng 20 tác phẩm cây, mời ace về dự cùng triển lãm SVC BG đọt này thêm phần sinh động.
Ấn tượng quả Chúc Câu Lạc Bộ Xương Giang có giải trong triển lãm nhé, tham gia được thì tốt quá, cám ơn bạn đã chia sẻ.

thanhvan62

Quản lý mới

Cảm ơn Thạo đã cho biết thông tin và phần còn lại là khả năng của bản thân sắp xếp lịch.

pham xuan an

Thành viên

hay quá,cháu khoái nhất cây với chim,hum đó nhất định xẽ bố chí tham gia cùng các chú các trong clbccnt Xương Giang.cảm ơn bác quangthaolg

quangthaolg

Thành viên

Ấn tượng quả Chúc Câu Lạc Bộ Xương Giang có giải trong triển lãm nhé, tham gia được thì tốt quá, cám ơn bạn đã chia sẻ.
hôm đó anh nên nhé
==================================
Cảm ơn Thạo đã cho biết thông tin và phần còn lại là khả năng của bản thân sắp xếp lịch.
Anh sắp lịch để đén anh nhé
hay quá,cháu khoái nhất cây với chim,hum đó nhất định xẽ bố chí tham gia cùng các chú các trong clbccnt Xương Giang.cảm ơn bác quangthaolg
Đợt này btc huy động nhiều loại chim đó An ạ hãy cố gắng đến nhé

bonsaivieng

Thành viên

bác Thạo có tác phẩm nào mang triển lãm không?
Chúc CLB Xương Giang đươc nhiều giải trong triển lãm.
Thân chào các bác.

linhz50

Thành viên
Trả lời: Re: CLB Cây cảnh Xương giang Mừng lễ đón nhận bằng công nhận MỘC BẢN CHÙA VĨ

Em ơi đi thẳng thị trấn Tân Dân xuống là đến em à.hôm nào hãy về quê thăm lại đi đã đổi mới nhiều rồi
yên dũng thì có thị trấn NEO , còn TÂN DÂN em chưa nghe tới , có lẽ sau 10 năm đã thay đổi nhiều, a thạo có thể cho em biết rõ hơn được không ? Tân dân là thị trấn huyện nao vậy anh ?
ah ! quê ngoại em ở Phi Mô -Lạng Giang đó , khi nào về quê ghé anh thọa giao lưu nhé

quangthaolg

Thành viên

bác Thạo có tác phẩm nào mang triển lãm không?
Chúc CLB Xương Giang đươc nhiều giải trong triển lãm.
Thân chào các bác.
Cuộc triển lãm đợt này cơ bản là trưng bày ,ko chấm điểm.Anh mang đi 5 tác phẩm CLB có 15 tp Em ạ Mai nên nhé.
yên dũng thì có thị trấn NEO , còn TÂN DÂN em chưa nghe tới , có lẽ sau 10 năm đã thay đổi nhiều, a thạo có thể cho em biết rõ hơn được không ? Tân dân là thị trấn huyện nao vậy anh ?
ah ! quê ngoại em ở Phi Mô -Lạng Giang đó , khi nào về quê ghé anh thọa giao lưu nhé
Hôm nào E về anh em mình gặp nhau.
TÂN DÂN là thị trán mới tách từ xã TÂN AN ra em ơi.Thuộc huyện yên Dũng tỉnh bg