CLB Cây Cảnh nghệ thuật Thiên Trường Nam Định xin ra mắt diễn đàn

niemvuinho

Thành viên
Đầu tiên thay mặt toàn thể anh chị em trong CLB CC Thiên Trường Nam Định xin chúc toàn thể anh chị em diễn đàn ta luôn vui khỏe và có nhiều thành tựu trong công việc nói chung và cây cảnh nói riệng
Nhân dịp 8/3 xin được gửi tới toàn thể chị em phụ nữ trong và ngoài diễn dàn, những phu nhân của mấy ông chông ham me thú chơi cây cảnh lòng biết ơn sâu sắc ( hì vì thực sự để theo đuổi được cái nghiệp chơi này đằng sau mỗi ông chồng đều rất cần 1 người phụ nữ bao dung và nhân hậu). Chúc chị em luôn xinh đẹp và hạnh phúc, 1 lần nữa xin cám ơn
Rất có lỗi với cả nhà vì lý do khách quan đến hôm nay CLB mới ra mắt diễn đàn được. Nhưng muộn còn hơn ko vậy nên mong cả nhà thông cảm cho sự quan liêu này.
CLB cây cảnh nghê thuật Thiên Trường Nam Đinh ra đời nhân dịp kỷ niệm 750 năm Thiên Trường, Quy tụ được khá nhiều anh chị em có cùng niềm đam mê SVC, cây cảnh nghê thuật.Với nội lực cùng sự nhiệt tình của các hội viên CLB đã tham ra nhiều cuộc triên lãm trong và ngoài tỉnh, được nhiều anh em quý mến, và cũng có chút thành tựu ( Trong dip triển lãm 750 nam thiên trường cũng đươc 1 giải vàng và 2 giải bạc... )
Sau khi nhận quyết định thành lập của hội SVC, được sự giúp đỡ và tạo điều kiện của gia đình anh Tuấn hiện CLB có trụ sở tại 85 Hàng Sắt Nam Định. 1 nơi lý tưởng để tụ họp, giao lưu. Thay mặt toàn thể anh chị em trong CLB xin được mời cả nhà nếu có dịp xin nghé qua giao lưu cùng anh em CLB.
Sau đây xin giới thiệu 1 vài tác phẩm của anh chị em CLB CC Thiên Trường. Mong cả nhà chỉ giáo thêm cho

Đây là tác phẩm của hội viên nữ Vũ Thị Phương Anh

Cây Ổi ta này em nó mới được Chồng tặng nhân dịp 8/3 đấy ạ ( Em nó chính là người cầm phông đứng sau đó ạ)
Ảnh chụp buổi tối ko được nét cho lắm cả nhà bỏ qua cho nhé

Còn đây là những tác phẩm của Phương Anh mang đi triển lãm dịp vừa rồi

Vài cây của hội viên khác nũa

Ảnh còn nhiều nhưng xin để mai tiếp tục trình anh em sau.
Cám ơn cả nhà đã xem bài. Chúc cả nhà vui khỏe

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
Trả lời: CLB Cây Cảnh nghệ thuật Thiên Trường Nam Định xin ra mắt diễn đàn

Bác nhiều cây đẹp quá . ANH CÙ ƠI vào ngắm đi anh . ccnt cũng có gần gần na ná giống bonsai cũng có anh ơi .

chúc bác tham gia diễn đàn có thêm nhiều niềm vui.

cuasovn

Thành viên tích cực

Nhiều cây đẹp quá, cám ơn đã chia sẻ

soncm

Thành viên tích cực

Rất ấn tượng, Chúc CLB Cây Cảnh nghệ thuật Thiên Trường Nam Định ngày một phát triển.
Cảm ơn niemvuinho đã chia sẻ.

kysuphuongpt

Thành viên

Chúc mừng clb Thiên Trường có nhiều tác phẫm quái và ấn tượng ,,,,

ngocthong1004

Thành viên mới

các bác mang về nam điền ít quá.không đươc chiêm ngưỡng tận mắt.

daiphuocloi

Thành viên tích cực

bác ở phố hàng sắt,đất chật vậy mà cũng có vườn chơi cây hay bác chơi trên sân thượng vậy ạ. em cũng lên lèng cấp và hoàng văn thụ suốt, khi nào rỗi em lên xem chơi vườn dựoc không ạ

t01684359917

Thành viên

cảm ơn bạn đã chia sẻ
chúc mừng clb cây cảnh nt thiên trường nam định ngày càng lớn mạnh,đoàn kết

ANTHANHPHATSVC

Thành viên

còn nhiều hình up hết lên đi mà.

ntlam

Thành viên

Chúc mừng CLB CCNT Thiên Trường Nam Định quê ta ngày một lớn mạnh.Cũng gần nhà mình rồi khi nào có dịp e qua giao lưu được ko các bác

dabachong

Thành viên tích cực

chúc mừng CLB cây cảnh thiên trường ngày một phát triển bạn có thể úp từng cây cho cả nhà chiêm ngưỡng được ko mong tác phẩm sắp được đưa lên........................

lebang1

Thành viên

bác ở phố hàng sắt,đất chật vậy mà cũng có vườn chơi cây hay bác chơi trên sân thượng vậy ạ. em cũng lên lèng cấp và hoàng văn thụ suốt, khi nào rỗi em lên xem chơi vườn dựoc không ạ
em xin tiếp sau bác niemvuinho ạ
những khó khăn bước đầu của clb nhưng ace không ngại khó ngại khổ với tiêu chí đi lên bằng đôi chân của chính mình nên mọi khó khăn bước đầu đã được giải quyết clb bọn em có cái lạ là cứ đụng việc là mưa

mai em xin up tiếp bây giờ em buồn ngủ quá

Mèo Hoang

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng CLB CCNT Thiên Trường Nam Định ! Chúc CLB không ngừng lớn mạnh, luôn đồng hành cùng dd CCVN và cho ra nhiều tác phẩm đẹp.

niemvuinho

Thành viên

Chào bạn. Thay mặt anh em trong CLB rất vui được đón bạn đến chơi.
Chúc bạn cùng gia đinh luôn vui khỏe.
Thân

vuchangforklift

Thành viên

Cay dep qua.minh thay mot phong cach moi trong loi choi cay cua nguoi nam dinh.ko con go bo theo loi co.tks all

phuonganhND

Thành viên mới

Cay dep qua.minh thay mot phong cach moi trong loi choi cay cua nguoi nam dinh.ko con go bo theo loi co.tks all
Cám ơn bạn đã động viên. Mặc dù có đôi chút phá cách nhưng anh em trong CLB vẫn cố bảo nhau tôn trọng, cố găng bảo lưu và gìn giữ những nét đẹp do tiền nhân để lại

lebang1

Thành viên

đây là anh Tuấn KUTE chủ nhà

tạm thời xong

còn nữa

phamvanthang

Thành viên tích cực

Xin chúc clb ngày một lớn mạnh

tranbac

Thành viên tích cực