CLB Bonsai hoa phượng Hải Phòng thông báo mời họp mặt

ngockien

Super Moderator
- Kính thưa toàn thể anh em!
- Câu lạc bộ bonsai của anh em Hải Phòng đã chính thức có quyết định thành lập và có tên đầy đủ là CÂU LẠC BỘ BONSAI HOA PHƯỢNG HẢI PHÒNG. với mong muốn là nơi hội tụ của anh em yêu thích và có niềm đam mê cây cảnh nói chung và bonsai nói chung, để chuẩn bị tốt cho việc ra mắt chính thức, ban chủ nhiệm câu lạc bộ kính mời toàn thể anh chị em hội viên và tất cả anh em mong muốn tham gia câu lạc bộ họp mặt trù bị, đây cũng là một hoạt động nhằm gây dựng phong trào chơi bonsai của câu lạc bộ. Mỗi hội viên tham dự xin mời mang theo ít nhất một tác phẩm bonsai của mình để trưng bày trong buổi giao lưu (yêu cầu bonsai 1 người bê vì không có ai bê hộ! anh em nào có điều kiện mang nhiều cây trưng bày cho anh em hưởng lãm thì càng tốt... heheheh!)
- Địa điểm họp mặt: Bonsai cà phê, tổ 26 số nha25, đường An Kim Hải, phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng ( cách cổng chợ Hàng 200m)
- Thời gian: Nhận cây trưng bày từ sáng thứ 7 ngày 14 tháng 7, họp mặt chính thức lúc 16h cùng ngày, ăn tối vào lúc 17h30 ( lưu ý anh em chương trình có nhậu nhẹt để anh em xin phép vợ trước)
- Kính mời anh em tham gia đông đủ để buổi gặp mặt đạt kết quả tốt!
Xin đính chính lại thứ 7 là ngày 14 (đã sửa)
Chúc anh em có buổi gặp mặt vui vẻ ,chúc CLB phát triển đoàn kết vững mạnh .
à mà sao không thấy danh sách hội viên ở đâu Toàn ơi ,ngoài những anh em ở địa phương Toàn thông báo rộng rãi để anh em thành viên Hải Phòng cùng tham gia CLB với nhé.

ngocquy_hp

Thành viên
à mà sao không thấy danh sách hội viên ở đâu Toàn ơi ,ngoài những anh em ở địa phương Toàn thông báo rộng rãi để anh em thành viên Hải Phòng cùng tham gia CLB với nhé.
Anh Kiên à, vì chưa ra mắt chính thức Câu lạc bộ nên chưa đăng danh sách thành viên anh ạ. Lúc nào ra mắt chính thức em sẽ đăng tải sau.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Cuối tuần này không về được hả em?
==================================

Anh Hùng đợt này nhớ đi tham dự nhé! Anh là thành viên chính thức đợt đầu đó.
Theo như lịch thì sáng thứ 7 anh có thể đc,còn chiều thì anh chưa dám chắc

tuandefzajj

Thành viên tích cực
e xin thuê đầu tiên. A nào có cây cho e thuê giá bộ đội nghèo nhé. Hôm đó sẽ cố gắng phục vụ các bác 2 cây

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Danh sách hội viên thì NgocquyHP đã nói rùi! Còn đối với anh em thành viên Hải Phòng trên diễn đàn thì chắc là biết hết việc thành lập CLB anh ah vì đây là bài thứ 3 trong vòng 1 tháng nay em thông báo với anh em các hoạt động của CLB chưa kể thông báo mời gặp mặt của Ngocquy! Điều lệ của câu lạc bộ là anh em tự nguyện đăng ký tham gia CLB và CLB đang mở cửa rất rộng để đón anh em!

tuandefzajj

Thành viên tích cực
a em nào có đk tham gia cùng a e cho vui. K nhất thiết là phải có cây mới đi đc. Hôm đó a e nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ với ae về cách làm cây, lũa, chậu... Để ae có dịp đc học hỏi. Chân thành cảm ơn!

ngocquy_hp

Thành viên
a em nào có đk tham gia cùng a e cho vui. K nhất thiết là phải có cây mới đi đc. Hôm đó a e nào có kinh nghiệm có thể chia sẻ với ae về cách làm cây, lũa, chậu... Để ae có dịp đc học hỏi. Chân thành cảm ơn!
Tuấn à, thứ 7 này có ăn ko để anh còn báo cơm nhé!

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Mới xin được ít rêu đắp chậu cây mang đi khoe lên khinh nghiệm được nâng cao! phen này anh xin phổ biến kinh nghiệm.... đắp rêu.... :mad:)