CLB Bonsai Hải Phòng gặp mặt lần 2 và Bonsai Cà phê

viengvinhkieu

Quản lý mới
Chúc mừng ACE thành viên dđccvn.com Hải Phòng đã kết nối, các bạn đã tạo cho khu vực có một sân chơi bổ ích, chúc đoàn kết phát triển.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Chúc các bác luôn mạnh khỏe. Chúc CLB đoàn kết và phát triển :x
Cảm ơn và chúc bạn mạnh khỏe!
==================================
Chúc mừng ACE thành viên dđccvn.com Hải Phòng đã kết nối, các bạn đã tạo cho khu vực có một sân chơi bổ ích, chúc đoàn kết phát triển.
Cảm ơn anh! anh em thành viên dđccvn.com đã kết nối từ rất lâu rồi nhưng Việc thành lập CLB Bonsai Hải Phòng kết nối không chỉ anh em trên diễn đàn anh ah! Có nhiều anh em không ở trên diễn đàn nhưng có chung niềm đam mê cây cảnh đã kết nối vời nhau, như người ta nói... không hẹn mà gặp... đó là cái duyên!
Cảm ơn anh đã có lời chúc mừng!

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: CLB Bonsai Hải Phòng gặp mặt lần 2 và Bonsai Cà phê

Cách trưng bày đẹp và không gian thoáng đãng nhưng chưa nhiều cây đẹp. Mồi ngon thế này mà mấy bố ngồi ỉu xìu thế kia uổng quá!

saoviet88

Thành viên tích cực
Chúc mừng ! chúc mừng ! khi nào chính thức đi vào hoạt động các bác ới ae hàng xóm sang chung vui với

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Cách trưng bày đẹp và không gian thoáng đãng nhưng chưa nhiều cây đẹp. Mồi ngon thế này mà mấy bố ngồi ỉu xìu thế kia uổng quá!

Quán mới mở, thành viên mới và còn trẻ nên chưa sưu tầm được hàng đẹp anh ơi! hôm trước chủ quán nói là em mua chậu có dư cái nào không để lại nhưng em không dư! em đã giới thiệu gian hàng chậu của anh đến một số anh em khi cần chậu sẽ tự giao lưu!
Hôm nào có dịp qua Hải Phòng nhớ alo em để em giới thiệu quán này anh nhé!
Chúc mừng ! chúc mừng ! khi nào chính thức đi vào hoạt động các bác ới ae hàng xóm sang chung vui với
Ok! Ok!.... nhớ mang quà tặng nhé... :O)

longqaz

Moderator
Quán cafe bonsai không gian thì được những vẫn còn thiếu những cây đặc sắc để tạo điểm nhấn thu hút ae và khách hàng đến chiêm ngưỡng đó Toàn.

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Quán mới mở, thành viên mới và còn trẻ nên chưa sưu tầm được hàng đẹp anh ơi! hôm trước chủ quán nói là em mua chậu có dư cái nào không để lại nhưng em không dư! em đã giới thiệu gian hàng chậu của anh đến một số anh em khi cần chậu sẽ tự giao lưu!
Hôm nào có dịp qua Hải Phòng nhớ alo em để em giới thiệu quán này anh nhé!

Ok! Ok!.... nhớ mang quà tặng nhé... :O)
Oh! Chú giới thiệu giùm thì hẳn sẽ có quà hậu mãi rồi. Cảm ơn!

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Oh! Chú giới thiệu giùm thì hẳn sẽ có quà hậu mãi rồi. Cảm ơn!
Thùng chậu anh gửi từ chủ nhật nhưng đến hôm nay em mới có thời gian mở ra! hàng họ ok và vui nhất là nhận được món quà anh tặng! Rất hợp với dáng em! Rất thích và chân thành cảm ơn anh!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

Thùng chậu anh gửi từ chủ nhật nhưng đến hôm nay em mới có thời gian mở ra! hàng họ ok và vui nhất là nhận được món quà anh tặng! Rất hợp với dáng em! Rất thích và chân thành cảm ơn anh!
Cây LS hôm thứ 7 tuần trước trong SG gửi ra bị héo có sống đc ko anh ơi

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Cây LS hôm thứ 7 tuần trước trong SG gửi ra bị héo có sống đc ko anh ơi
Chưa thấy dấu hiệu của sự sống em ơi! buốn quá! một số anyh em vô ý gửi hàng ẩu quá! tháng nay tổng cộng thiệt hại nhận 3 cây thì chết cả 3! thế mới đau!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực

Chưa thấy dấu hiệu của sự sống em ơi! buốn quá! một số anyh em vô ý gửi hàng ẩu quá! tháng nay tổng cộng thiệt hại nhận 3 cây thì chết cả 3! thế mới đau!
cả cây ổi nữa hả anh,thế cho nên em rất sợ mua cây vận chuyển xa.Hôm nọ em có mua 2 cây LS,sáng qua a ấy định chuyển cây cho e thì khi nhấc khỏi chậu thấy nhiều rễ non nên ko dám gửi nữa,a ấy bảo để lại nuôi cho nửa tháng nữa mới gửi,vậy cho chắc ăn

huynhhoi_hd

Thành viên mới

Rất vui dc tham gia cùng clb bon sai hoa phượng hải phòng , chúc clb ngày càng lờn mạnh, hẹn gặp anh em thứ 7 ngày 15/7 :-bd

haohuynhde

Thành viên tích cực
Nhìn anh em quây quần vui quá xá. Chúc anh e HP tình cảm ngày một gắn bó hơn, Sưu tầm được nhiều cây đẹp hơn.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Nhìn anh em quây quần vui quá xá. Chúc anh e HP tình cảm ngày một gắn bó hơn, Sưu tầm được nhiều cây đẹp hơn.
Cây trang của em anh cho lên tiểu cảnh, hôm nào post khoe cả nhà! Cảm ơn lời chúc của em!

honglong237

Thành viên tích cực
Quán cafe bonsai không gian thì được những vẫn còn thiếu những cây đặc sắc để tạo điểm nhấn thu hút ae và khách hàng đến chiêm ngưỡng đó Toàn.
Tình cảm, sự gắn bó , lòng đam mê nó là những cái nền tảng quan trọng mà anh, Tác phẩm có thể làm được, có thể mua được anh ạ ...

xuanthuy_hp

Thành viên
hiiiii
em chào các bác
em rất thích bonsai, nhưng chưa có tác phẩm nào đáng giá cả. Cũng chưa đạt tới đỉnh cao nào.
Nhưng nói về bonsai, ngắm nghía thôi cũng ngẩn cả người rồi. Nhìn mãi ko thấy chán.
Chỉ từng ấy thôi em có đạt tiêu chuẩn để trở thành thành viên không ạ ?
Họ và tên đầy đủ của em
Vũ Xuân Thụy
email; vuxuanthuy84@gmail.com
sdt 0984 948 288
địa chỉ; Tiên Lãng - Hải Phòng