Chuyến thăm và làm việc của hội miền Bắc ccvn.com tại tỉnh Nam Định

haihatech

Thành viên
Trả lời: Chuyến thăm và làm việc của hội miền Bắc ccvn.com tại tỉnh Nam Định

nhìn các bác hoành tráng quá, đợt này em lại được về quê chơi rồi

hoangturua89

Thành viên

ngoài miền Bắc làm hoành tráng thật, không biết khi nào miền Nam mới có off đây. :D

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Chú Kiên mần ăn ngoại giao giỏi quá. Cứ đà này thì CCVN.COM sẽ trở thành web số 1 về lãnh vực SVC. Thanks!

Lâu lắm mới thấy hình chú Mạnh Râu và anh em. Nhìn chú nào cũng rất phong độ! Chúc mừng!

Chocolate.50%

Thành viên

Hội Miền Bắc thật tuyệt ,người cầm đầu cũng thật tuyệt :D. Chúc cho lần offline sắp tới thành công :).

Lamgiang0373

Thành viên

Cảm ơn sự nhiệt tình của AE đã có những kế hoạch cho những buổi off quy mô hoành tráng ! Diễn đàn ta ngày một lớn mạnh !

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Re: Chuyến thăm và làm việc của hội miền Bắc ccvn.com tại tỉnh Nam Định

Hội miền bắc thật hoành tráng. Những sự kiện do các anh miền Bắc tổ chức đã góp phần nâng tầm diễn đàn.
Cảm ơn các anh

Sói Hoang

Quản lý mới

Quá tuyệt....mong tới buổi off quá anh ơi!

ditimmatkhau

Quản lý mới

Sự kết hợp quá tuyệt vời, tất cả cùng chung sức vì một sân chơi :đam mê cây cảnh! Rất cảm ơn sự đón tiếp nồng hậu của các bác, các chú, và các ae Nam Định! AE ơi, Nam Định đê! :D

viengvinhkieu

Quản lý mới

Ý tưởng tuyệt vời, thực hiện cũng tuyệt vời luôn, Hội trưởng thật tích cực và cũng thật vất vả nhiều, ACE diễn đàn phải cám ơn Hội trưởng đã kết nối, khuấy động phong trào, làm cho mọi người thêm phấn chấn, nhiệt thành hơn trong bộ môn nghệ thuật này, chúng ta vỗ tay hưởng ứng, cùng nhau đoàn kết xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển mạnh lên góp phần vào sự phát triển cây cảnh nghệ thuật của nước nhà, chung tay nào các bạn ơi.

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Chỉ biết cảm ơn hội trưởng.
E xin có đóng góp nho nhỏ: với quy mô lớn như thế này ngoài những e mini thì cũng mong ace có hàng siêu trọng nên mang đi triển lãm. Thể hiện dđ ta xứng đáng mang tầm cao mới.
Có gì mong các b bỏ qua. Vì e biết kinh phí vận chuyển khá cao. Mong các b tiếp tục ý kiến.
Thân!
==================================
E xin có đóng góp nho nhỏ: với quy mô lớn như thế này ngoài những e mini thì cũng mong ace có hàng siêu trọng nên mang đi triển lãm. Thể hiện dđ ta xứng đáng mang tầm cao mới.
Có gì mong các b bỏ qua. Vì e biết kinh phí vận chuyển khá cao. Mong các b tiếp tục ý kiến.
Thân!

ditimmatkhau

Quản lý mới

Thân!
hi, cái này thì phải làm cho buổi off tới thật hoành tráng, kết nối đam mê, thì ae sẽ mang cây đi.
AE các tỉnh cũng nên có kế hoạch chuẩn bị cho buổi off, nếu có thể làm chung một chuyến xe cẩu nhỏ cũng kha khá cây rùi nha :D

haibien

Quản Lý Viên

Do thời gian 1 ngày lên việc mang cây to ở tỉnh khác đi chắc khó ai thực hiện,chỉ hi vọng thành viên tỉnh nhà thôi.

thaibinhduong

Thành viên

Tiếc quá hôm đó Bác Mạnh có rủ em đi nhưng công việc không thể trốn được.Đành lòng vậy thôi.Hy vọng off tới mình đi được chung vui cùng anh em

snake

Thành viên tích cực

Để có được thành công trong các buổi off trước, không thể không kể đến những anh chị em ở các tỉnh bạn đã nhiệt tình tham gia. Anh em trong BCH cũng đã cố gắng hết mình nhưng cũng còn nhiều sót và để cho buổi off tới thành công tốt đẹp. Mong ACE cùng chung tay, tham gia cho ý kiến để buổi off hoàn thiện hơn, bổ ích hơn và kết nối anh em xích lại gần hơn.

TrungDungHN

Thành viên

Cám ơn Bác đã chia sẻ.

NDCan

Thành viên tích cực

Đại hội lần này hứa hẹn nhiều thú vị đây.không biết nói gì hơn Hội Trưởng quá tuyệt vời

hung78

Quản lý

Đầy tính nhân văn và tràn đầy ý nghĩa!Đi đâu SVC cũng là nhà,miền xuôi miền ngược đều là anh em
hú hoàng ủng hộ cho thanh hóa tổ hứ off lai khu ự 1 lần đi chú@};-

dungvan

Moderator

nhìn các bác hoành tráng quá, đợt này em lại được về quê chơi rồi
Không về là.................................ăn đòn đó nghe Hải.:))

Chú Kiên mần ăn ngoại giao giỏi quá. Cứ đà này thì CCVN.COM sẽ trở thành web số 1 về lãnh vực SVC. Thanks!

Lâu lắm mới thấy hình chú Mạnh Râu và anh em. Nhìn chú nào cũng rất phong độ! Chúc mừng!
Bác Mạnh ngoài đời còn mạnh và nhiều râu hơn trong ảnh nhiều đó Cụ Trần à.:))

Cảm ơn sự nhiệt tình của AE đã có những kế hoạch cho những buổi off quy mô hoành tráng ! Diễn đàn ta ngày một lớn mạnh !
Mong lần này sẽ được đón tiếp cả 2 bạn ở Nam Định nhé.

Quá tuyệt....mong tới buổi off quá anh ơi!
Sói vặn đồng hồ cho nhanh lên đi.:))

Ý tưởng tuyệt vời, thực hiện cũng tuyệt vời luôn, Hội trưởng thật tích cực và cũng thật vất vả nhiều, ACE diễn đàn phải cám ơn Hội trưởng đã kết nối, khuấy động phong trào, làm cho mọi người thêm phấn chấn, nhiệt thành hơn trong bộ môn nghệ thuật này, chúng ta vỗ tay hưởng ứng, cùng nhau đoàn kết xây dựng diễn đàn ngày càng phát triển mạnh lên góp phần vào sự phát triển cây cảnh nghệ thuật của nước nhà, chung tay nào các bạn ơi.
Rất mong bác Chủ nhiệm hưởng ứng và tham gia với anh em nhé.

Thân!
Vấn đề này ngay từ đầu cũng đã nằm trong dự kiến của anh em, về mặt bằng thì quá OK nhưng vì kinh phí vận chuyển những cây này là khá lớn nên vẫn đang cân nhắc đó bạn.

Đại hội lần này hứa hẹn nhiều thú vị đây.không biết nói gì hơn Hội Trưởng quá tuyệt vời
Sẽ rất thú vị và hấp dẫn lắm đó. Tiếc là hôm rồi EndyCan không đi cùng anh em được.:D:D

ngoc_dung

Moderator

Những điều cần nói của buổi offline lần này anh em nói cả rồi, tôi chỉ thêm một chút gọi là công tác chuẩn bị hành lang; Đó chính là sự nhịp nhàng và rất "khớp" giữa BCH hội miền bắc ccvn.com và Hội SVC tỉnh Nam Định cùng với huyện Giao Thủy, công việc này đã đươc chuẩn bị kỹ càng từ chước đây mấy tháng, có một buổi họp trù bị mà anh em vẫn nói vui là kỉ lục vì diễn ra đến hai ngày ( từ tối hôm trước đến 1h45" sáng hôm sau ). Việc chuẩn bị công phu đó hứa hẹn một kì offline đầy sự khác biệt và bất ngờ đến phút trót.

thang10

Thành viên

kiên à , sự hoạt động của em rất tốt ,để tạo đà cho ccvn. com phát triển và uy tín thì mình phải liên kết nhiều thành phần trong xã hội phải không em , chúc em dẫn rắt câu lạc bộ ccvn .com ngày một phát triển