Chum cũ.

doquang2105

Thành viên tích cực
lấy ra làm chum rượu mai mốt a e điễn đàn ghé lấy ra làm vai ly nhé a duy.......

centimet

Quản lý mới
chum xịn đó tiên sinh , đẹp mộc mạc
có mộc lò , chắc là hàng chợ lớn thời đó.
trưng bày nơi trang trọng , sạch đẹp ...tự nhiên toát lên giá trị mỹ thuật thôi tiên sinh .

chúc mừng.!

cung kính
centimet

nqduy

Thành viên
lấy ra làm chum rượu mai mốt a e điễn đàn ghé lấy ra làm vai ly nhé a duy.......
Chào Anh ạ. Mua lại cái hũ đựng rượu thời xưa của người ta đó anh...Cái này ngâm Chuối Hột được không anh...?!

chum xịn đó tiên sinh , đẹp mộc mạc
có mộc lò , chắc là hàng chợ lớn thời đó.
trưng bày nơi trang trọng , sạch đẹp ...tự nhiên toát lên giá trị mỹ thuật thôi tiên sinh .

chúc mừng.!

cung kính
centimet
Chào Anh CEn! Em đi chơi thấy người ta dọn nhà vứt ra bờ đường, cũng mất 100k mới rước được em nó về đó anh! không biết có bị hớ không nữa. Nhưng ít nhiều cũng thuộc sở thích của em!
Cảm ơn trời phật...

dinhtai

Thành viên
Chào Anh ạ. Mua lại cái hũ đựng rượu thời xưa của người ta đó anh...Cái này ngâm Chuối Hột được không anh...?!

Chào Anh CEn! Em đi chơi thấy người ta dọn nhà vứt ra bờ đường, cũng mất 100k mới rước được em nó về đó anh! không biết có bị hớ không nữa. Nhưng ít nhiều cũng thuộc sở thích của em!
Cảm ơn trời phật...
100k quá rẻ để chơi.

nqduy

Thành viên
mấy chum này hồi xưa người ta đựng mắm đó a.:">
cũng có thể như vậy. Nhưng cái này ngày xưa để đựng rượu đó anh!
còn vài cái nữa cũng cũ lắm rồi. để hôm nào up lên mọi người xem có phải " Chum xưa" không!