Chuẩn bị offline tháng 9 tại Nha Trang

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Dự kiến trong tháng 9 này sẽ có 1 cuộc offline tại Nha Trang (Chuyên đề buổi off sẽ được công bố sau khi thông báo ngày off chính thức).
Nhằm để cuộc off này diễn ra một cách tốt đẹp, mình xin mạn phép mời anh em khu vực Nha Trang - Khánh Hòa làm 1 ly cafe vào 8h sáng chủ nhật tuần này (11-8-2013) để đóng góp ý kiến nên tổ chức như thế nào nhé.

P/s: Đáng lý ra chỉ nhắn tin riêng cho các anh em khu vực Nha Trang - Khánh Hòa thôi nhưng bộ não đang đông cứng, sợ nhắn sót nên làm 1 topic này luôn để anh em ai xem được thì tham gia cho vui.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Dự kiến trong tháng 9 này sẽ có 1 cuộc offline tại Nha Trang (Chuyên đề buổi off sẽ được công bố sau khi thông báo ngày off chính thức).
Nhằm để cuộc off này diễn ra một cách tốt đẹp, mình xin mạn phép mời anh em khu vực Nha Trang - Khánh Hòa làm 1 ly cafe vào 8h sáng chủ nhật tuần này (11-9-2013) để đóng góp ý kiến nên tổ chức như thế nào nhé.

P/s: Đáng lý ra chỉ nhắn tin riêng cho các anh em khu vực Nha Trang - Khánh Hòa thôi nhưng bộ não đang đông cứng, sợ nhắn sót nên làm 1 topic này luôn để anh em ai xem được thì tham gia cho vui.
Và sau khi góp ý kiến,AE ta sẽ.....
Thế mới đông vui khí thế chứ.:))

phamvanthang

Thành viên tích cực
Sáng chủ nhật tuần này là 11-8,tổ chức off vào 11-9 cho xôm,20-9 em bay ra bắc,nếu off xong ở đó bay ra thì ngon

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Chủ nhật tuần này mà sao ghi là 11-09-2013 vậy Tùng ??????
Hihi. Nhầm. Bộ não đông cứng rồi Duy ơi!!! Quá mệt. Đầu óc cứ lẫn lộn lung tung cả lên. Sáng chủ nhật lên cafe cho xôm tụ nhé. Đang cần anh em trợ giúp
==================================
má ơi ! hỏi Mai Linh ...khứ hồi gần cả chai[-O<.......Pi tui mua ...cả mớ LS:-"
A Teo ở tận...Hà Nội à???@-)
Chúc buổi off được tổ chức thật chu đáo và chúc buổi off thành công
Dạ. Cảm ơn chú Xuân đã động viên. Con cũng hy vọng mọi chuyện suôn sẻ.
Hiện giờ con cũng đang hơi rối vì việc của bên công ty xây dựng đang tùm lum mấy công trình gấp nữa. Nhưng phải cố gắng thôi Chú ạ

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
Và sau khi góp ý kiến,AE ta sẽ.....
Thế mới đông vui khí thế chứ.:))
Sẽ...xông pha trận mạc hả ông anh??? Kekeke
có kịp lễ quốc khánh thì hây quá, vì quốc khánh năm nay được nghĩ 3 ngày
Ngày Quốc Khánh thì có 2 vấn đề anh Thành ơi :
1. Em chuẩn bị không kịp.
2. Chắc chắn là kg có phòng khách sạn để anh em lưu trú. Hoặc nếu có thì giá cao ngất ngây luôn anh ơi. Vì tất cả các ngày lễ lớn các ks NT đều full phòng trước đó ít nhất 6 tháng
AE ta sẽ...gì đó anh Hưng ơi, tò mò quá hihi...
Buổi off sẽ đông vui lắm đây, bố trí một chân nhỉ :))
Ông anh sắp xếp vào dự cho vui nhé. Mà ông anh định bố trí chân nào đây???:)):)):))