Chia sẻ, không bán (xin đừng hỏi giá)

Dst1079

Thành viên tích cực
Đang thích cây mà chưa có tiền mua, cây gì bạn loại ra tôi lấy hết về vừa làm, vừa học, sáng thứ 7 bạn rảnh không để tôi vào?
Lần sau vào bác thuê xe tải mà chở nhé. Lúc chiều làm em mất mấy cái dây chun mà giờ đi nhậu về vẫn đang chưa yên tâm. Không biết bác về có an toàn không đây..:D
May mà bác đang rủ được mấy anh em đi cùng không thì ốm ra luôn nhá :D

dinhhmcc

Thành viên
về đến nhà lúc 18 giờ 00, quên gọi điện cảm ơn và báo cho bác, thành thật xin lỗi nhé.

dinhhmcc

Thành viên
cảm ơn bác, không có thời gian giao lưu ngoài thời gian xem cây và thu dọn cây vì mọi người đều bận cả bác à, nên gác lại hẹn dịp khác và đường về cũng hơi xa cỡ 80km đối với em.

Dst1079

Thành viên tích cực
Đang về nhà ngoại đi giỗ, một rừng LS Ninh Thuận nữa đây nha bác dinhhmcc

Vườn nhà ông bà nội cũng um tùm kinh khủng luôn, hôm qua về đi công việc ngay chưa chụp :D
==================================
Khu này là Hải châu nhé

Sưa đỏ nữa nhé :D

Sưa to quá, bị chặt rồi do vướng nhà hàng xóm

dinhhmcc

Thành viên
Nếu hôm sau vào nữa có lẽ phải thuê thêm mấy người làm chuyến xe tải thật chứ chẳng chơi =))

TUANPA180976

Thành viên
Re: Trả lời: Chia sẻ, không bán (xin đừng hỏi giá)

Nếu hôm sau vào nữa có lẽ phải thuê thêm mấy người làm chuyến xe tải thật chứ chẳng chơi =))
Đưa hình mấy cây săn được cho mọi người thèm. hihi

sieuli

Thành viên tích cực
Anh vào bác Toàn chơi đừng đi xe tải mà thuê luôn chuyến tàu hỏa sẵn dư thêm mấy cây để dành em nữa :))

LinhChi4

Thành viên tích cực
KHi xưa nghe nói chú mơ ước có 1 vườn nguyên sinh, giờ nản rồi sao chú ? Anh tính cứ để nguyên um tùm lại có cái hay :)) ,nhìn thấy vẻ nguyên sơ ..haha

Dst1079

Thành viên tích cực
KHi xưa nghe nói chú mơ ước có 1 vườn nguyên sinh, giờ nản rồi sao chú ? Anh tính cứ để nguyên um tùm lại có cái hay :)) ,nhìn thấy vẻ nguyên sơ ..haha
Chưa nẳn anh ạ, vẫn đang phấn đấu cày cuốc để mua miếng đất ở ngoại thành rộng rộng chơi rừng nguyên sinh đây. Nhưng giờ đang ở nhà phố, để như mọi hôm muỗi nhiều lắm :D
Dạo này phôi bán ế, chắc đây là nguyên nhân thứ nhất quá anh Dst1079. Hic.....
Mình chỉ dọn dẹp mang lên đây 1 ít

Và lên đây 1 ít và cho về quê 1 ít cho vườn nó thoáng thôi :D

Vẫn yêu cây như ngày mới chơi ấy!

maydt73

Thành viên
Qua thăm vườn a Toàn, cơ bản toàn là cây đẹp và khủng, phong phú về dáng thế, đa dạng về chủng loại(đặc biệt là nhiều linh sam). Đúng là được mở rộng tầm nhìn. Tình cảm của a Toàn đối với anh em rất tuyệt vời, giản dị ấm cúng. Đúng là lần đầu tiên vườn cây và chủ nhà ấn tượng sâu đậm. Bản thân tui rất cảm ơn tình cảm của anh và gia đình anh, đối với anh em đến giao lưu. Hẹn gặp anh Toàn lần sau nếu có cơ hội. Thân.

khat_lp

Thành viên tích cực
Chưa nẳn anh ạ, vẫn đang phấn đấu cày cuốc để mua miếng đất ở ngoại thành rộng rộng chơi rừng nguyên sinh đây. Nhưng giờ đang ở nhà phố, để như mọi hôm muỗi nhiều lắm :D

Mình chỉ dọn dẹp mang lên đây 1 ít

Và lên đây 1 ít và cho về quê 1 ít cho vườn nó thoáng thôi :D

Vẫn yêu cây như ngày mới chơi ấy!
Đợt ni ở nhà suốt rứa a. Cần em lên phụ dọn k?

khat_lp

Thành viên tích cực
Rất cần, nhưng thứ 7 với chủ nhật mới rảnh để dọn. Ngày thường chỉ tranh thủ dọn thôi :D
Ok anh. Hôm nào rảnh thì hú em. K vướng chi em chạy lên phụ cho vui. Em đang thất nghiệp ở nhà mà