Chia sẻ cùng mọi người cây Linh Sam đẹp

vu_hue

Thành viên Mua Bán
Hôm nay có ghé vườn CLB Bonsai Tân Phú tham quan. Vườn có rất nhiều cây đẹp nhưng e thích nhất cây Linh Sam này.
Sau khi được sự đồng ý của chủ cây ( Chú Công - chủ nhiệm CLB Bonsai Tân Phú) e đã chụp 1 vài tấm hình e nó nay chia sẻ cùng cả nhà để mọi người cùng thưởng thức.

Sau đây là hình e nó:

thanghoa

Thành viên
loại này có phải sông hinh lá trung ko a , em đã từng thấy nhiều cây như vậy bông nở 1 lúc đẹp lắm .thanks

trinhvanphung

Thành viên tích cực
nhìn đã quá,hok biết làm sao mà bông nở rộ thế nhỉ? nhà em toàn là nở lác đác ko à. Cảm ơn anh đã chia sẽ.

penjing62

Thành Viên Danh Dự
loại này có phải sông hinh lá trung ko a , em đã từng thấy nhiều cây như vậy bông nở 1 lúc đẹp lắm .thanks
linh sam SÔNG HINH lá nhỏ bạn ơi
loại này hoa chùm nở trong tán bon sai ,k vươn ra quá dài mới có hoa,cắt tỉa thoải mái và rất siêng hoa

vu_hue

Thành viên Mua Bán
Đi SG kiếm hàng độc hả em , khi nào ra về Anh uống cafe nha .
E vào saigon hơn 1 tháng rồi a...đợt này chắc e vào Saigon cũng khá lâu mới ra Huế anh ah.
Nhưng nhất định e sẽ ra Huế để uống cafe a mời...
E cám ơn a trước...^_*

penjing62

Thành Viên Danh Dự
nhìn đã quá,hok biết làm sao mà bông nở rộ thế nhỉ? nhà em toàn là nở lác đác ko à. Cảm ơn anh đã chia sẽ.
nếu e là con gái thì a sẽ '' CHO GIỐNG ''.........
................................................
linh sam này về ghép.....he he....

dabachong

Thành viên tích cực
Hôm nay có ghé vườn CLB Bonsai Tân Phú tham quan. Vườn có rất nhiều cây đẹp nhưng e thích nhất cây Linh Sam này.
Sau khi được sự đồng ý của chủ cây ( Chú Công - chủ nhiệm CLB Bonsai Tân Phú) e đã chụp 1 vài tấm hình e nó nay chia sẻ cùng cả nhà để mọi người cùng thưởng thức.

Sau đây là hình e nó:

cây đep quá cám ơn bạn cho xem