chia sẻ 2 em Sam nho nhỏ cùng ae!

tiendung401

Thành viên
Nay 2 em đã sống mới dám chia sẻ cùng anh em,phôi để trong khu ươm nên khó chụp hình hiện tại,thôi đành mang hình lúc ban đầu chia sẻ cho vui cửa vui nhà.
Cả 2 em khá ấn tượng,bộ đế khá,hoành 30 trở lên,khi sử phôi xong nhìn phê hơn nhiều,chia sẻ cùng ae.
Phôi 1 hoành 31

Phôi 2 hoành 30

CHÚC ANH EM NGÀY CHỦ NHẬT VUI VẺ CÙNG NGƯỜI THÂN VÀ GIA ĐÌNH!

tiendung401

Thành viên
Phôi 1 quá đã . Sao khong chụp phôi sử lý rồi luon a
Hihi,tại lúc sử nó phê quá quên luôn chụp lại hình,giờ em nó nằm trong khu ươm pt rất mạnh,thôi khi nào có điều kiện đi sg ghé ngắm luôn nha em!

tiendung401

Thành viên
Cây sam có đường thân đã quá, nhìn gân guốc hầm hố quá
Cảm ơn bạn,chụp hình bằng màn hình điện thoại nên khá xấu,nhìn ngoài mình bị phê,phôi này so với phôi của mấy MA SAM thì cũng thường thôi!

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Bị tịch thu bây giờ đấy,hehe.Loay hoay mãi cuối cùng thì cũng kiếm vài phôi chất lượng . Chúc mừng ông a.

Xichlosg

Thành viên tích cực
Cả hai phôi đều là những phôi mình rất thích,nhưng tiếc là hổng có duyên với nó ( chậm chân ).:(

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Nay 2 em đã sống mới dám chia sẻ cùng anh em,phôi để trong khu ươm nên khó chụp hình hiện tại,thôi đành mang hình lúc ban đầu chia sẻ cho vui cửa vui nhà.
Cả 2 em khá ấn tượng,bộ đế khá,hoành 30 trở lên,khi sử phôi xong nhìn phê hơn nhiều,chia sẻ cùng ae.
Phôi 1 hoành 31

Phôi 2 hoành 30

CHÚC ANH EM NGÀY CHỦ NHẬT VUI VẺ CÙNG NGƯỜI THÂN VÀ GIA ĐÌNH!
Ráng nuôi đi em giai,10 năm nữa lọt vào vòng gởi xe Tao đàn!

tiendung401

Thành viên
Ráng nuôi đi em giai,10 năm nữa lọt vào vòng gởi xe Tao đàn!
Với 2 phôi này mất khoảng 2-3 năm làm tàn,1-2 năm nuôi rễ cấp 2 thì khoảng 4-5 năm có cây chơi rồi.Còn lọt vào vòng nào thì cháu không dám nghĩ tới chú ơi,mình làm mình cảm thấy hài lòng là ok lắm rồi.Cảm ơn chú,chúc chú sức khoẻ!

monmen

Thành viên tích cực
Thứ 3 tuần này nếu rảnh anh cho em xem hai em này nhé. Nếu không rảnh cho em mang về xem ít hôm nhé. hic