Chat box - Vài lời tâm sự của fanjun99

fanjun99

Thành viên
Thế là đã 3 ngày chat box đóng cửa, có thể vì lý do " bảo trì" hoặc sự cố nào đó, cũng có khi có lý do riêng mà mình ko bit được. Tứng tui từ khi gia nhập DĐ đến nay, tuy pót cây thì ít mà chát chít thì nhiều, nhưng ko thể nói Tứng tui lạm dụng chat box mà ko iu cây, chưa đúng nếu có ai nghĩ vậy. vì một khi đã online diễn đàn , đang ký thành viên, được BQT "ưu ái" ban cho cái nick màu xanh lá cây có quyền thành viên ( dĩ nhiên là cũng sẽ có nghĩa vụ) thì dù dưới góc độ nào thì cũng ko thể nói Tứng tui chat box " nhãm nhí, đời thường" mà ko chú trọng cây được.

Chat box, hay nói khác hơn là nơi để anh em tam sự, trao đổi, chia sẽ một cách nhanh nhất những gì mà mình cảm thấy được, nhìn thấy được tren diễn đàn và ngoài cuộc sống,ko thể nói lên diễn đàn là chỉ nói về cây, nói cái khác ko đượcvì nó mang tính xã hội , những lời lẽ chat box có thể mang tính chất chém gió, chọc phá, nhưng chung quy, ai cũng hiểu nên lấy tình bạn làm trọng, chứ ko vì lợi ích ca nhân, nó giúp diễn đàn chúng ta có màu sắc, sinh động và gần gũi, và khi đã nói chuyện với nhau thông qua chat box với những lần offline sẽ ít ai nghĩ nó là thế giới ảo cả. có thể chat box sẽ đóng cửa vĩnh viễn, tuy nhiên về quan điểm cá nhân, diễn đàn ko chat box sẽ rất đơn điệu và trống vắng, sáng sớm, có cảm xúc, viết nhìu hơn ngày thường nha mấy anh em. đây là góp y mang tính xây dựng và chia sẽ chân thành, XIN CẢM ƠN QUÝ ANH EM ĐÃ GHÉ THĂM TOPIC .

chúc quý anh em ngày mới tốt lành

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Em đồng ý quan điểm đó, Dù sao Chat BOx là nơi gặp gỡ làm quen nhanh - gọn và thân thiết nhất, có rất nhiều cảm xúc đời thường hoặc những tình bạn, tình anh em thân thiết được bắt nguồn từ Chat Box. Kính mong các cấp có thẩm quyền xem xét.

Tội thằng nhỏ, đã ngố mà lại bày đặt nhiều chiện. Mà thật ra em cũng có lý lắm nhen tứng.
Lâu lâu em làm 1 bài coi bộ chình độ chiên môn cũng khá, chứ a thấy có mấy anh cán bộ
miệng nói hay chứ có làm dc gì đâu ??? Bởi zậy mới nói, hic..hic...
Mà anh em mình nói tào lao quá, chatbox đóng cửa là đúng rồi, a zọt trc nha, mấy đứa ở lại mai mắn
(em ít học nên ziết ngôn ngữ má đẻ hơi bị xai chính tã , mong mấy anh không chấp chuối em)

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Ham chém gió nói đại đi

Chat box dành cho tuổi teen thôi ku ơi
Anh Nhân nói đúng nè: lớn rồi mình chat room thôi, Vô 1 room, đóng cửa bật máy lanh, khui bia, bật Karoke,..??? lên rồi ngồi chát với nhau. Đúng ko anh Nhân Cùi Chuối:))

fanjun99

Thành viên
Ham chém gió nói đại đi

Chat box dành cho tuổi teen thôi ku ơi
bạn hiểu tui nè:))
==================================
Em đồng ý quan điểm đó, Dù sao Chat BOx là nơi gặp gỡ làm quen nhanh - gọn và thân thiết nhất, có rất nhiều cảm xúc đời thường hoặc những tình bạn, tình anh em thân thiết được bắt nguồn từ Chat Box. Kính mong các cấp có thẩm quyền xem xét.
có đồng minh rùi, tưởng có mình anh ngố ngố sáng sớm tào lao chứ, em chai nay online sớm nhen

fanjun99

Thành viên
Tội thằng nhỏ, đã ngố mà lại bày đặt nhiều chiện. Mà thật ra em cũng có lý lắm nhen tứng.
Lâu lâu em làm 1 bài coi bộ chình độ chiên môn cũng khá, chứ a thấy có mấy anh cán bộ
Mà anh em mình nói tào lao quá, chatbox đóng cửa là đúng rồi, a zọt trc nha, mấy đứa ở lại mai mắn
(em ít học nên ziết ngôn ngữ má đẻ hơi bị xai chính tã , mong mấy anh không chấp chuối em)
em cảm ơn anh, thiên hạ đệ nhất sai chính tả
Anh Nhân nói đúng nè: lớn rồi mình chat room thôi, Vô 1 room, đóng cửa bật máy lanh, khui bia, bật Karoke,..??? lên rồi ngồi chát với nhau. Đúng ko anh Nhân Cùi Chuối:))
đây là ý tưởng có thể nói là mạnh bạo và hót nhất hôm nay, vót cho em một phiếu làm mod chat room, mà có girl anh mới uống bia nhen

fanjun99

Thành viên
ấy chết. Sao lại nói em vậy. EM chưa bao giờ muốn gây hấn với ai cả đâu nha. Em chỉ hỏi xem ý kiến anh Nhân như thế nào thôi. Không chat box nữa thì chat room thôi.;))
Sợ gì bạn, anh Chuối nói vậy chứ anh hiền queo hà, chém tới cùng đi, có gì alo, Tứng cho mượn hàng...nóng

lalech88

Thành viên mới

tui thấy bạn cũng có đóng góp dc cái gì đâu mà cứ đòi hỏi ng ta phải như này như kia. mấy anh mod cũng chỉ là thành viên kiêm thêm nhiệm vụ là dọn dẹp diễn đàn cho những người là thành viên như anh sinh hoạt.chứ đâu phải cứ là mod thì trình độ phải thật cao.
tui thấy anh sinh hoạt qua mấy cái nick rồi.có cái nào ra hồn đâu.

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Anh Tứng đặt cái Topic này quá hay !!! Chat Box-....=))=))=)) Nguy cơ bị cờ-lô-sè Topic là rất cao =)) Thôi em đi dịch bài, ở đây tý đạn văng trúng là Toi =))

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
em cảm ơn anh, thiên hạ đệ nhất sai chính tả

đây là ý tưởng có thể nói là mạnh bạo và hót nhất hôm nay, vót cho em một phiếu làm mod chat room, mà có girl anh mới uống bia nhen
Hehe. KO dám. Mod chát room phía dưới dòng commment này
Em lại làm anh khó chịu rồi đó
It's him=))
Sợ gì bạn, anh Chuối nói vậy chứ anh hiền queo hà, chém tới cùng đi, có gì alo, Tứng cho mượn hàng...nóng
Hàng nóng là nước sôi hả? Củ chuối mà luộc nứoc sôi được ko ta:))@};-@};-

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
tui thấy bạn cũng có đóng góp dc cái gì đâu mà cứ đòi hỏi ng ta phải như này như kia. mấy anh mod cũng chỉ là thành viên kiêm thêm nhiệm vụ là dọn dẹp diễn đàn cho những người là thành viên như anh sinh hoạt.chứ đâu phải cứ là mod thì trình độ phải thật cao.
tui thấy anh sinh hoạt qua mấy cái nick rồi.có cái nào ra hồn đâu.
Ra hồn là phải như thế nào vậy Anh? Anh ấy đâu có nói Mod phải có trình độ thật cao, chuyện Mod hay Quản lý làm gì thì có hẳn 1 topic tâm sự rất chân tình rồi, chắc anh không phải nhắc lại mọi người cũng hiểu. Nếu anh đã biết anh C sinh hoạt qua mấy cái nick rồi mà chưa đóng góp gì, vậy còn anh, anh có đóng góp được gì chưa....cảm ơn anh. Với lại Topic này đang bàn vụ Chat Box đóng cửa nên anh em vào tâm sự, nói chuyện cho vui thôi chứ không có chọc ngoáy gì ai nhen anh. Góp ý chân tình cùng anh.Chúc anh thoải mái.@};-

fanjun99

Thành viên
Hehe. KO dám. Mod chát room phía dưới dòng commment này

It's him=))

Hàng nóng là nước sôi hả? Củ chuối mà luộc nứoc sôi được ko ta:))@};-@};-

chính xác là một nồi nước sôi chuẩn 100 độ C.:)):)):)):))
Ra hồn là phải như thế nào vậy Anh? Anh ấy đâu có nói Mod phải có trình độ thật cao, chuyện Mod hay Quản lý làm gì thì có hẳn 1 topic tâm sự rất chân tình rồi, chắc anh không phải nhắc lại mọi người cũng hiểu. Nếu anh đã biết anh C sinh hoạt qua mấy cái nick rồi mà chưa đóng góp gì, vậy còn anh, anh có đóng góp được gì chưa....cảm ơn anh. Với lại Topic này đang bàn vụ Chat Box đóng cửa nên anh em vào tâm sự, nói chuyện cho vui thôi chứ không có chọc ngoáy gì ai nhen anh. Góp ý chân tình cùng anh.Chúc anh thoải mái.@};-
cứ từ từ, em chai....heheheh, còn nhỏ mà nóng tính quá, mà a lại thích như zậy mới ác :-":-"

chat box bị lỗi chưa khắc phục dc nhen mấy bác.
mấy bác cứ bình tĩnh.nếu ko để chat box thì BQT đã cất đi rồi.
mới nhìn chém gió có mấy ngày mà mấy bác xem ra chịu ko nổi:)):))

tui thấy bạn cũng có đóng góp dc cái gì đâu mà cứ đòi hỏi ng ta phải như này như kia. Mấy anh mod cũng chỉ là thành viên kiêm thêm nhiệm vụ là dọn dẹp diễn đàn cho những người là thành viên như anh sinh hoạt.chứ đâu phải cứ là mod thì trình độ phải thật cao.
Tui thấy anh sinh hoạt qua mấy cái nick rồi.có cái nào ra hồn đâu.
rồi, thêm 1 thằng ku mún gây lộn nè ! Bình tĩnh nhen KU
trong này chém gió, ko thích thì làm ơn biến dùm cho
zậy dj hen !, MÀ NHÌN CÁI NICK KU LÀ CHUỐI KHOÁI RỒI NHA :O)

à quên, Chuối ko hề dùng từ MOD trong bài nhen , còn Ku cảm thấy đụng chạm
thì nên đọc cho kĩ

fanjun99

Thành viên
chat box bị lỗi chưa khắc phục dc nhen mấy bác.
mấy bác cứ bình tĩnh.nếu ko để chat box thì BQT đã cất đi rồi.
mới nhìn chém gió có mấy ngày mà mấy bác xem ra chịu ko nổi:)):))
sớm sớm nhen mod Tân @};-@};-