Chủ nhật làm cây

lyducphuong

Thành viên tích cực
Mới làm xong cây hoa giấy này nhưng nhìn cứ tức tức mắt.b-(. Các bác chém nhẹ tay thui nhé.[-O<

Phong_Trần

Thành viên tích cực
nặng quá anh zai ạ . Theo em thì nên cắt đến chỗ cong rồi làm gọn tàn . Anh tham khảo .

lyducphuong

Thành viên tích cực
nặng quá anh zai ạ . Theo em thì nên cắt đến chỗ cong rồi làm gọn tàn . Anh tham khảo .
Chỗ cong cong nào thì chú phải lấy bút gạch vào anh mới biết chứ:D, demo cho anh đi. Dạo này khỏe không em zai, anh em Hà Nội đang rủ làm chuyến đi thăm Hải Yên Bái chú tham gia cho xôm nhé.
==================================
lyducphuong, ‎TUANTRANG, ‎vanquocnam, ‎monmen, ‎NGVTHUAN, ‎Phong_Trần, ‎_Kim Khánh_

Mụ Kim ngồi xem lãy giờ chẳng có ý kiến gì[..]

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
có bị gai đâm ko ? cành bay hơi dài nên cảm thấy nó quá nặng đó mà,cắt cũng dc ko cắt cũng trả sao :D nếu cắt thì ở H1 cái chỗ có hai cái ang minizip í cắt vào khoảng giữa hai cái ang đó :) nếu ko cắt thì phải làm cho cái ngọn nó thẳng lên chút nữa rồi làm ở đó 2 tay 1 ngọn thì sẽ oki .

lyducphuong

Thành viên tích cực
có bị gai đâm ko ? cành bay hơi dài nên cảm thấy nó quá nặng đó mà,cắt cũng dc ko cắt cũng trả sao :D nếu cắt thì ở H1 cái chỗ có hai cái ang minizip í cắt vào khoảng giữa hai cái ang đó :) nếu ko cắt thì phải làm cho cái ngọn nó thẳng lên chút nữa rồi làm ở đó 2 tay 1 ngọn thì sẽ oki .
Phán như đúng rồi...:-", có giỏi thì demo nhát coi 8-X...cứ dở dở ương ương cắt cũng được không cắt cũng được.:D