Chờ xem bóng đá.

huyhaik8

Thành viên
Thư giãn chút các bác.
Em có câu đố nhờ các bác giúp đỡ:
1 - Ai là người Việt nam đâù tiên lên mặt trăng?
2 - Vụ ly hôn đầu tiên trong lịch sử Việt nam? Tài sản và con cái của họ được chia chác như thế nào?
Cảm ơn các bác!
8-}8-}8-}8-}8-}

lehoaian

Thành viên tích cực
1 > Chú Cuội .
2> Âu cơ và Lạc long Quân . Chia đôi tất . Đã không ưa nữa cứ phải là sòng phẳng.:D:D:D hii

huyhaik8

Thành viên
1 > Chú Cuội .
2> Âu cơ và Lạc long Quân . Chia đôi tất . Đã không ưa nữa cứ phải là sòng phẳng.:D:D:D hii
Vậy chú cuội đã bỏ vợ ở hạ giới để đến sống trong nhà của ai? Thanks!
8-}8-}8-}8-}8-}

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Chú Cuội không thể "tự nhiên" bỏ vợ rồi lên Mặt trăng nha. Có lý do gì đó mới khăn gói ra đi. :-w

Hình như là ra đi do tiếng gọi của tình yêu thì phải, ... Vậy chắc là Chị Hằng lên trên đó trước chứ không phải là Cuội rồi! :-?

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Chú Cuội không thể "tự nhiên" bỏ vợ rồi lên Mặt trăng nha. Có lý do gì đó mới khăn gói ra đi. :-w

Hình như là ra đi do tiếng gọi của tình yêu thì phải, ... Vậy chắc là Chị Hằng lên trên đó trước chứ không phải là Cuội rồi! :-?
chú Cuội cũng vì cái câu : ''tao đi đâu kệ mẹ tao..." mà phải khăn gói đó anh..X_X

lehoaian

Thành viên tích cực

Cái gì cũng có nguyên nhân cũa nó cả . Chị ấy từ bỏ nhân gian lên trển là do bị phụ bạc . Kẻ đó là Rồng vàng . Sau đó vì căm hận mà rủ rê chú Cuội là anh ruột cũa Rồng vàng cho hả dạ đó mà .

Hoanglong70

Thành viên tích cực
chú Cuội cũng vì cái câu : ''tao đi đâu kệ mẹ tao..." mà phải khăn gói đó anh..X_X
Hahahaha .... Chắc là vậy đó Vũ ... =))

Cái gì cũng có nguyên nhân cũa nó cả . Chị ấy từ bỏ nhân gian lên trển là do bị phụ bạc . Kẻ đó là Rồng vàng . Sau đó vì căm hận mà rủ rê chú Cuội là anh ruột cũa Rồng vàng cho hả dạ đó mà .
Vậy là Anh đồng ý với Hoanglong70 Chị Hằng là người lên Mặt Trăng đầu tiên phải hem nè ... ;;)

lehoaian

Thành viên tích cực
Nay mai cũng có ngươi cũa dđ mình lên cung trăng hả ta ? TUANKHANH ơi ?! cho tui gữi lời hỏi thăm chị Hằng nha !:D:D:D

huyhaik8

Thành viên

Chị Hằng có tiếng là xinh đẹp (nhiều người vẫn coi là thần tượng) đoan trang vậy mà vẫn chứa trai trong nhà, chả trách mấy cô hoa hậu, người mẫu, chân dài...vẫn hẹn hò, đi lại với mấy đại gia có vợ!!!
=))=))=))=))=))

trongquoc1978

Thành viên
Mình có câu đó này nhé, ACE giải dùm mình nhé.
Hai tay anh bế em lên bàn vào cái trưa hè kèm theo vài cơn gió của mùa hè ôi dễ chịu làm sao, và bắt đầu Hai người chơi với nhau, càng chơi càng sướng lại càng chơi, càng chơi càng thích lại càng chơi,... mới chơi thì ít nước, chơi lâu thì nước nhiều. Hỏi Hai người đó chơi cái gì???? He he he

Hoanglong70

Thành viên tích cực
Hai tay anh bế em lên bàn vào cái trưa hè kèm theo vài cơn gió của mùa hè ôi dễ chịu làm sao, và bắt đầu Hai người chơi với nhau, càng chơi càng sướng lại càng chơi, càng chơi càng thích lại càng chơi,... mới chơi thì ít nước, chơi lâu thì nước nhiều. Hỏi Hai người đó chơi cái gì???? He he he
Biết là không có gì, nhưng cái tính Hoanglong70 tui thì lại hay nghĩ bậy ... Chắc câu này không trả lời đâu nha, hẹn câu khác đi. :-"

huyhaik8

Thành viên
Ai hết nước là thua!=))=))=))

lehoaian

Thành viên tích cực
Là cái sự chơi ...Cờ .