Chậu giả cổ

phamvanthang

Thành viên tích cực
Đây là bộ chậu chữ nhật giả cổ gồm 7 size,hôm nay là bộ đầu tiên ra lò trọn bộ.chậu được nung bằng lò củi,nên cho dù được chấm men giống nhau nhưng khi ra lò thì sẽ không có cái nào giống cái nào,và về sau khi sản xuất ra nhiều sản phẩm cũng thế,sẽ không có bất cứ cái nào giống men nhau được(đó là đặc tính của nung lò củi).mong nhận được sự góp ý của mọi người để chậu đẹp hơn ạ.cảm ơn mọi người.nhân đây em cũng để kích thước và giá sẽ bán lẻ sau này.cảm ơn

ms1;17*10*6cm-giá 80k
ms2;20*14*7cm-giá 110k
ms3;26*17*9,5cm-giá 150k
ms4;33*22*12cm-giá 230k
ms5;37*25*13cm-280k
ms6;42*28*14cm-340k
ms7;47*33*14cm-400k
và thêm một số hình ảnh

haohuynhde

Thành viên tích cực
Chậu đẹp quá, nếu làm chậu cạn hơn chút có lẽ phù hợp với xu hướng hiện nay hơn. Ví Dụ: MS1; 17cm*10cm*6cm. Có lẽ chiều cao thay vì 6cm thì để 3cm hoặc 4cm trồng cây mini sẽ đẹp hơn. Chúc anh đắt hàng.

phamvanthang

Thành viên tích cực
Rất đẹp anh ah. Chúc anh đắt hàng.
Chậu đẹp quá, nếu làm chậu cạn hơn chút có lẽ phù hợp với xu hướng hiện nay hơn. Ví Dụ: MS1; 17cm*10cm*6cm. Có lẽ chiều cao thay vì 6cm thì để 3cm hoặc 4cm trồng cây mini sẽ đẹp hơn. Chúc anh đắt hàng.
Chúc mừng bạn đã cho ra sản phẩm đẹp.
Cảm ơn mọi người ghé thăm,góp ý và động viên

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
==================================

Cảm ơn anh nhiều.dạo này khoẻ không anh,cây cối thế nào rồi.
Anh khỏe , cây cối vẫn bt . Theo anh chú nên làm thêm một số mẫu chậu nữa cho phong phú , anh thấy đẹp đấy .

phamvanthang

Thành viên tích cực
Anh khỏe , cây cối vẫn bt . Theo anh chú nên làm thêm một số mẫu chậu nữa cho phong phú , anh thấy đẹp đấy .
vâng ạ.cũng muốn phát triển nhanh nhưng vốn yếu,gom góp từ từ thôi anh
hàng đẹp . cổ vũ cho hàng ngày càng đẹp hơn :D
cảm ơn bác nhiều nhé,lần tới về sẽ ghé thăm bác
Chậu rất đẹp, có bán nhớ alo mình nhé, mình xài hơi bị nhiều đó
cảm ơn anh nhiều ạ.em sẽ alo anh

chiyenlap

Thành viên tích cực
cảm ơn bác trước nhé,đủ 2000 cây ls và sn chưa bác
Hê..em lấy ít thôi.Muốn cho vườn đủ thể loại thôi mà.Bác chạy sang hàng giả Tàu đi,nếu đươc có lẽ em đăng kí khoảng 300 chiếc cho các loại.

chiyenlap

Thành viên tích cực
chậu việt không đẹp sao bạn
Đẹp,sâu chậu,phù hợp với cây già...chậu khỏe.
Để cây non nhìn như phi công trẻ cưỡi máy bay bà già ý....:)).Hoa văn,Cành lá của thằng china (bình dân )sắc,gọn,thanh mảnh,nông dễ phơi bệ,giòn dễ vụn..Thông só về kích thước và kiểu dáng cho thấy nó nghiên cứu khá kĩ nên ra thực tế đươc ưa chuộng..
Gốm mình dai,mượn tạm kiểu dáng,hoa văn..cho thành đồ cao cấp hơn,tội gì.