Chơi Mi kiểu Trung Quốc

helmet

Thành viên tích cực
TQ thuần mi sao hay thiệt. Cảm ơn H nhiều nha.
em cũng bái phục cái vụ này. Nhưng thật ra toàn Mi ấp không àh anh ơi. Ấp đẻ như gà ..........Không phải Mi rừng như VN mình.
Nhưng ép đẻ được Mi cũng hay lắm rồi.
Mi cầm lồng múa hót là cũng hay lắm rồi, cái này đậu trên tay luôn đã quá.

TUANKHANH

Moderator
em cũng bái phục cái vụ này. Nhưng thật ra toàn Mi ấp không àh anh ơi. Ấp đẻ như gà ..........Không phải Mi rừng như VN mình.
Nhưng ép đẻ được Mi cũng hay lắm rồi.
Mi cầm lồng mua hót là cũng hay lắm rồi, cái này đậu trên tay luôn đã quá.
Ấp đẻ như gà mình lại càng nể họ nữa, không sợ bị tuyệt chủng loài chim này :D

thanhlanqn

Thành viên
Không biết họa mi thì sao chứ dụ này giống hồi nhỏ em nuôi chích chòe than: nuôi từ nhỏ lên là nó cứ ở vườn mình hoài à, kêu là bay về.

bongbet

Thành viên tích cực
hay ghê ta,mi của mình mà nuôi xung như vậy thả ra là chỉ lao vào đòi chọi tks

NaTuan

Quản Lý Viên
em cũng nghi nghi vụ này. Một là chim non đút lên còn không chắc có thuốc.
Bạn thấy đó chim của tầu hót có được nhiều giong đâu . Hàng tầu rẻ lắm , ngoài này đỉnh vẫn phải là mi rừng Cao Bằng .

helmet

Thành viên tích cực
Bạn thấy đó chim của tầu hót có được nhiều giong đâu . Hàng tầu rẻ lắm , ngoài này đỉnh vẫn phải là mi rừng Cao Bằng .
Em còn nghe nói họ sang đây mua nhiều Mi rừng của mình lắm.

honglong237

Thành viên tích cực
hàng Tầu mà ngon thì ko bao giờ tới lượt mình chơi ạ. hàng rẻ là hàng thải của nhà nó thôi ạ. con mi có hay hay không còn do tới 80% là chế độ nuôi của từng người nữa chú ạ

NaTuan

Quản Lý Viên
hàng Tầu mà ngon thì ko bao giờ tới lượt mình chơi ạ. hàng rẻ là hàng thải của nhà nó thôi ạ. con mi có hay hay không còn do tới 80% là chế độ nuôi của từng người nữa chú ạ
THì nghe và xem nó thi chim hót đó . Nghe độc giọng chối cả tai .