Chúc Xuân 2012

babyblue

Thành viên

Sắp bước sang năm mới rồi, bb xin lập cái topic này nhằm tất cả các thành viên trao cho nhau những lời chúc tốt lành cho 1 năm mới

Chúc cả nhà mình 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng - Sức Khỏe Dồi Dào - Thành Công Như Ý

Chúc các bác các chú các anh "đại thụ" của box luôn khỏe mạnh và luôn tràn đầy nhiệt huyết để tiếp tục cống hiến, hướng dẫn lớp đàn em ham học hỏi ạ!

Chúc các nhà vườn sang năm thành công mỹ mãn hơn và quan trọng là được mưa thuận gió hòa.

Chúc các bạn trẻ và nhưng người yêu thích cây mai vẫn luôn duy trì niềm đam mê và ham thích trau dồi nhiều hơn để thỏa mãn được cái "thú vui tao nhã" tuyệt vời này

Kính chúc! =D>

thichmaikieng

Thành viên
Xin cám ơn BQT, Xin cám ơn tình cảm, sự nhiệt tình của từng thành viên.

Chúc diễn đàn năm mới lớn mạnh hơn, thêm nhiều thành viên, AE hòa thuận, vui vẻ, yêu thương nhau nhiều hơn.

Chúc Cô, Chú sức khoẻ dồi dào,

Chúc ACE năm mới phát tài.

Chúc các Bạn năm mới thành công.

Cung hỉ cung hỉ !

Cám ơn BB đã mở topic này !

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Xin chúc tất cả thành viên một năm Nhâm Thìn 20012 :
" an khang - thịnh vượng - vạn sự như ý "

ledinh1081

Thành viên tích cực
Today 3 people ask me about you. I gave them your details and contact. They’ll be finding you soon. Their names are Happiness, Wealth and Love. Cheers - Happy New Year”.
(Hôm nay có 3 người hỏi tôi về bạn và tôi đã giúp để họ tìm đến với bạn ngay. Tên của 3 người ấy là Hạnh phúc, Thịnh vượng và Tình yêu”).

maihoang84

Thành viên
Năm mới Chúc tất cả ACE

SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC, AN KHANG, THỊNH VƯỢNG
MỌI SỰ NHƯ Ý​

maivangnambo

Thành viên tích cực
Năm mới MVNBchúc cả nhà AN KHANG THỊNH VƯỢNG,SỨC KHÕE DỒI DÀO,PHÁT TÀI PHÁT LỘC,TIỀN [/I]vào cửa trước, VÀNG[/I] vô cửa sau Chui vào két sắt 1 phần mua ĐẤT 1 phần mua NHÀ trở thành ĐẠI GIA \:D/\:D/\:D/\:D/

dat80

Thành viên
Năm mới xin chúc toàn thể chú bác, anh em trên diễn đàn phát tài phát lộc , tiền vô như nước, nhà lúc nào ũng tràn đầy tiếng cười của niềm vui và hạnh phúc