chúc mừng năm mới

hp_ke

Thành viên tích cực
chào cả nhà. tôi là một thành viên mới của dd. bước đầu còn bỡ ngỡ mong anh em giúp đỡ. năm mới chúc cả nhà mạnh khỏe sưu tầm được nhiều cây đẹp.:-h

Kihieulam

Thành viên tích cực
Chào mừng Ke_Sập đến với diễn đàn, chúc bạn một năm mới học hỏi thêm được nhiều kinh nghiệm và sưu tầm được thêm nhiều cây nữa, cuộc sống hạnh phúc và thành đạt. Tuy nhiên bạn nên sửa lại TT đăng ký để anh em cùng giao lưu cho tiện nhé :bz

hp_ke

Thành viên tích cực
sửa thông tin như nào vậy anh. em mới vào lên cũng không rõ lắm. ai biết post avata lên chỉ em với

Kihieulam

Thành viên tích cực
sửa thông tin như nào vậy anh. em mới vào lên cũng không rõ lắm. ai biết post avata lên chỉ em với
Bạn click chọn Chức năng diễn đàn chọn Sửa lý lịch của bạn và điền lại thông tin nhé :-h

bigbabol

Moderator
sao đầu năm mà tạo nick sập rồi? hy vọng sập là 10 chứ không phải sập tiệm:))

hp_ke

Thành viên tích cực
hihi đây là chơi ke ma anh. có ke bay va ke sập. em thich chơi ke sập hơn hi. năm vừa rồi em sập nhiều quá rồi. năm nay có muốn sập nữa cũng không được. ăn têt xong la em chuẩn bị đất và chậu để cho mấy em sanh lên. không đẹp lắm nhưng dù sao cũng do tay mình làm phải không anh. khi nào làm em post hình lên mong các bác chỉ dạy em nhé