Chúc mừng các nhà vườn.

laothinh

Moderator
Sáng nay thức dậy vào diễn đàn bổng nhiên thấy mấy ông bạn trẻ của mình trở thành chủ nhà vườn hết trơn, zậy là giám đốc hết ròi ấy nhỉ. Xin chúc mừng Black 84, ledinh, bác Na Tuan, nhà vườn TA, chúc các bác làm ăn phát tài phát lộc nhé.

Blackrose86

Thành viên tích cực
Sáng nay thức dậy vào diễn đàn bổng nhiên thấy mấy ông bạn trẻ của mình trở thành chủ nhà vườn hết trơn, zậy là giám đốc hết ròi ấy nhỉ. Xin chúc mừng Black 84, ledinh, bác Na Tuan, nhà vườn TA, chúc các bác làm ăn phát tài phát lộc nhé.

Thiên vị vậy sếp,hồi nào giờ mấy nhà vườn kia ko chúc,giờ chúc thằng Black 84 với 3ông kia là sao?:-?

Chúc mừng các Anh vừa lập vườn =D>=D>=D>.Nhớ qui hoạch cho khu đất xây B.thự ở vị trí "đắc địa" nhé! Và không chơi QH treo...^#(^

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Thấy Cái màu nick nhà vườn củng đẹp, chắt phải gôm vốn lập vườn quá,chúc mừng Black and các Bác nông dân nha ...!

laothinh

Moderator
Trả lời: Re: Chúc mừng các nhà vườn.

Thiên vị vậy sếp,hồi nào giờ mấy nhà vườn kia ko chúc,giờ chúc thằng Black 84 với 3ông kia là sao?:-?
Cũng phải biết nhắm nơi mà chúc chứ em, chuẩn bị bụng bự đi khệnh khạng hết rồi đó em nhé=D>=D>=D>=D>

Blackrose86

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Chúc mừng các nhà vườn.

Cũng phải biết nhắm nơi mà chúc chứ em, chuẩn bị bụng bự đi khệnh khạng hết rồi đó em nhé=D>=D>=D>=D>
Trồng hai cây siêu trực để....mắc võng giữ miếng đất trống thì có=))
==================================
Thấy Cái màu nick nhà vườn củng đẹp, chắt phải gôm vốn lập vườn quá,chúc mừng Black and các Bác nông dân nha ...!
Anh Mỹ thì phải lập 2vườn,gom cây trên bồn nước,trên dàn máy xuống:))

nanhtitan86

Thành viên tích cực
Cám ơn anh nhiều, không biết nhà vườn TA phải ý anh nói nhà vườn AT-BONSAI của em không ?

QuangHuyArc

Thành viên
chúc mừng các chủ vườn mới , sắp tới chắc anh chị e sẽ kiếm được các e chân vừa dài vừa rẻ rồi

laothinh

Moderator
Cám ơn anh nhiều, không biết nhà vườn TA phải ý anh nói nhà vườn AT-BONSAI của em không ?
Đúng vậy, như vầy là đợt này Nha Trang lên đời hai ông, nên xem lại vấn đề bất động sản ở đây...khớ...khớ..