Chó Fox

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Hôm nay mở topic này để cho những anh em nào thích và nuôi chó Fox vào đây chia sẻ kinh nghiệm, cũng như nắm bắt kỹ thuật

Mời các bạn có chó FOX vào đây chia sẻ nhé

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Mình mở màn trước nhé.

Con số 1 : Tên Misa

Fox hươu cái đang nuôi , hình lúc chụp được gần 7 tháng, cân nặng 1,1kg. Hiện tại được 9 tháng hơn

Con số 2 và tiếp theo sẽ up sau, các bạn chờ dịp khác

bonsaithuduc

Thành viên Mua Bán
Fox thì tôi chỉ tường tượng đến giống foc ngay xưa ( cụt đuôi, hơi xấu), nhưng thật bất ngờ khi biết giống foc hươu này. Đẹp hơn.

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Chó cha và mẹ của con Misa nè bác Vân, bác xem xong coi chừng nghiện món này nửa đó.

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Anh không thích chó fox, ở quê chó thường thả rong, mổi khi chó nhà cắn lộn với chó hàng xóm bự con hơn mới "sướng", nuôi chó nhỏ quá hổng lẻ mình nhảy vô "cắn" phụ

haibien

Quản Lý Viên
Anh không thích chó fox, ở quê chó thường thả rong, mổi khi chó nhà cắn lộn với chó hàng xóm bự con hơn mới "sướng", nuôi chó nhỏ quá hổng lẻ mình nhảy vô "cắn" phụ
=))=))=))=))

dinhthaidic

Thành viên tích cực
Bác ơi, ai lại nói thế, phải nói là mỗi khi ăn trộm leo vào nhà hổng lẻ mình "sủa" thay ?. Chó Fox dùng để canh ăn trộm vô nhà bê bonsai thôi bác. An toàn là trên hết

Xichlosg

Thành viên tích cực
Thôi đừng a,e can. Ráng nhịn,sang năm nếu thả giống đạt,e tặng cho 01 con Rott to lừ lừ,lúc đó sẽ thỏa chí hen.8-}8-}

dovanlo

Thành viên Danh Dự
Thôi đừng a,e can. Ráng nhịn,sang năm nếu thả giống đạt,e tặng cho 01 con Rott to lừ lừ,lúc đó sẽ thỏa chí hen.8-}8-}
Hehe, gặp người chung chí hướng rồi đó, cở con của xichlosg sáng sớm tập cho nó chạy quanh vườn anh mới đủ "sướng".
"Phùm, phùm, phùm" sủa vậy mấy thằng trộm mới cóng giò, chó fox sủa nghe "cách, cách, cách" chán phèo
Nhưng chó fox được cái nhanh nhẹn

Xichlosg

Thành viên tích cực
Hehe, gặp người chung chí hướng rồi đó, cở con của xichlosg sáng sớm tập cho nó chạy quanh vườn anh mới đủ "sướng".
"Phùm, phùm, phùm" sủa vậy mấy thằng trộm mới cóng giò, chó fox sủa nghe "cách, cách, cách" chán phèo
Nghe a mô tả mà cười muốn bể bụng !:)):))

TUANKHANH

Moderator
Cỡ con rott thì anh Lô khỏe à nha, sáng sớm leo lên lưng nó cưỡi vòng vòng thăm vườn mai =))=))=))