cay linh sam la nho

datgl

Thành viên
cảm ơn bạn huy bình nhiều đã góp ý cho mình , bởi vì lần đầu tiên mình mới lên mạng có gì chưa hợp lý xin bạn đóng góp ý cho mình vơi nhé .
==================================
cảm ơn bạn nhiều đã góp ý cho mình , bởi vì lần đầu tiên mình mới lên mạng có gì chưa hợp lý xin bạn đóng góp ý cho mình vơi nhé .

mộc_long

Thành viên Mua Bán
tương lai sáng ngời nghen . vô kẽm đánh lũa là nhìn đả lám àh nghen . mình cũng tên ĐẠT hihih

datgl

Thành viên
cảm ơn trọng nhiều nghen
cảm ơn đạt nhiều nghen hè

datgl

Thành viên
cảm ơn bạn nhiều đã góp ý cho mình , bởi vì lần đầu tiên mình mới lên mạng có gì chưa hợp lý xin bạn đóng góp ý cho mình vơi nhé .

vincentvo1975

Thành viên tích cực
cây đẹp đó anh tạng anh tấm hình này , nhìn khá giống nhau

hình coppy trên đây đó mà không nhớ là cây cuả ai nưả

lnvinh

Super Moderator
Trả lời: Re: cay linh sam la nho

cây đẹp đó anh tạng anh tấm hình này , nhìn khá giống nhau

hình coppy trên đây đó mà không nhớ là cây cuả ai nưả
Của anh lnvinh đó em.

Cây cua D nên uốn ngay từ bây giờ, hiện tại các cành do đã để lâu nên bị đơ nhiều, cứng khó uốn, nếu cây này uốn lắc và lượn được ngay từ đầu sẽ là cây đẹp lắm đó.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: cay linh sam la nho

Của anh lnvinh đó em.

Cây cua D nên uốn ngay từ bây giờ, hiện tại các cành do đã để lâu nên bị đơ nhiều, cứng khó uốn, nếu cây này uốn lắc và lượn được ngay từ đầu sẽ là cây đẹp lắm đó.
ihihihih hèn gì em cứ nói cây này đẹp thiệt mà không nhớ nổi là cuả ai . em coppy nhiều cây vaò máy lấm để dành làm mẫu sao này có cơ hội sẻ thực hiên đó anh.

datgl

Thành viên
cảm ơn bạn nhiều đã góp ý cho mình. mình cũng đồng nghiệp với đức ơi .
Bạn Vinh ơi rất chân thành cảm ơn bạn nhiều nha . bạn đã tặng mình 2 tấm hình kỉ niệm.

datgl

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Re: cay linh sam la nho

Bạn Vinh ơi rất chân thành cảm ơn bạn nhiều nha . bạn đã tặng mình 2 tấm hình kỉ niệm.

Xura

Thành viên Mua Bán

Đạ học cách bẻ chi LSam theo InVinh cây của bạn sẽ đẹp lắm đó.
Chúc mừng!

datgl

Thành viên

Cảm ơn Đông nhiều nghen .
Cảm ơn Vinh nhé . Nhớ giúp mình với .