Cụ duối khủng đến từ tuyên quang

dongtourism

Thành viên
Cung Duối đẹp quá. Nhưng ko hiểu sau Sanh thi để lên như ngổ, còn cây duối thì lại Côn cay va duoc săn soc chu đáo quá.
Hic

thanhcham

Thành viên
xin chào tất cả thành viên trong diễn đàn.Lâu quá không có người bình luận j.Lại phải đẩy top pic lên vây.

honglong237

Thành viên tích cực
thực ra với những cây " khủng " thì mọi người rất ngại bình luận, vì nhắc đến chữ khủng thì nó giống như 1 cái gì đó vượt khỏi tầm của những người chơi bình dân như chúng em rồi anh ạ :)

thanhcham

Thành viên
thực ra với những cây " khủng " thì mọi người rất ngại bình luận, vì nhắc đến chữ khủng thì nó giống như 1 cái gì đó vượt khỏi tầm của những người chơi bình dân như chúng em rồi anh ạ :)
Bạn lại khiêm tốn rồi.Cây khủng nhưng người đâu có khủng.Rất thân thiện và hiếu khách bạn à.Rất mong một ngày nào đó bạn có dịp lên Tuyên Quang chơi nhân tiện ghé thăm vườn nhà tôi và mấy vườn khác.Cảm ơn ban rất nhiều.

honglong237

Thành viên tích cực
Em nói vui chút thôi, chứ thực sự những cây sanh và cây duối anh post trong topic này đều là những cây rất tuyệt, có những đường thân lạ , bệ rễ biểu đạt tuổi thọ khá cao vì hầu hết đều có độ biến dạng nhất định rồi. đặc biệt là cây sanh ở hình 7,,8,9 . theo em là 1 cây quý. cây sanh ở hình cuối cùng em nghĩ rằng không nên để nó ở 1 bệ đá cao như vậy. nó sẽ mất đi sự hùng dũng của nó khi đứng ở một nơi quá cao, quá vắt vẻo

thanhcham

Thành viên
Em nói vui chút thôi, chứ thực sự những cây sanh và cây duối anh post trong topic này đều là những cây rất tuyệt, có những đường thân lạ , bệ rễ biểu đạt tuổi thọ khá cao vì hầu hết đều có độ biến dạng nhất định rồi. đặc biệt là cây sanh ở hình 7,,8,9 . theo em là 1 cây quý. cây sanh ở hình cuối cùng em nghĩ rằng không nên để nó ở 1 bệ đá cao như vậy. nó sẽ mất đi sự hùng dũng của nó khi đứng ở một nơi quá cao, quá vắt vẻo
Mình cảm ơn bạn rất nhiều về những ý kiến đóng góp của bạn.Hy vọng thời gian nữa cây của mình sẽ được hoàn thiện hơn.rất vui khi một ngày nào đó gần đây mời bạn lên thăm vườn.Bạn ah! Cây sanh ở hình cuối là cây sanh cổ hiện tại mình đang để thả sổ để làm lại tay cành (( Cây này ăn chay đã được mấy đời rồi ))

NaTuan

Quản Lý Viên
xin chào tất cả thành viên trong diễn đàn.Lâu quá không có người bình luận j.Lại phải đẩy top pic lên vây.
Có mấy cái ảnh mà gửi nhiều bài trùng nhau tốn dung lượng của DD đề nghị quản lý chuyên mục này xóa bớt đi .
Cây này lúc trước Ashui đã lên tận nơi xem rồi về nhà nói đến giá mặt cắt không còn máu .