cần mua linh sam vip

kimboi

Thành viên
bài đăng lại bên này có lẽ đúng hơn...........:-??
Cần tìm cây zin khủng để vừa chơi vừa làm giống 5 loại sau : 86, siêu rí tân phú, lá rí bông trắng+tím, lá nhỏ bông trắng, lá nhỏ bông trắng pha tím, yêu cầu gai càng ít bông càng nhiều. Bác nào có hàng độc giá hợp lý xin show vào hộp thư giùm dt cơ quan nên thỉnh thoảng e phải cúp máy...tks

kimboi

Thành viên
cảm ơn ae đã giúp đỡ, bây giờ chỉ cần tìm cây zin khủng những loại sau: lá nhỏ bông trắng, bông trắng phớt hồng, bông tím than, ít gai nhiều bông nha ae............:)

Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

E đặt 100 cây về trồng hàng rào nha A . E sẽ chờ .:)):))
xin lổi nhưng số lượng bạn đặt ít quá em ko bán được. em chỉ nhân đơn hàng từ 10000 cây trở lên thôi ạ. làm ăn lớn mà bác thông cảm nha :))

Cao-sang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

xin lổi nhưng số lượng bạn đặt ít quá em ko bán được. em chỉ nhân đơn hàng từ 10000 cây trở lên thôi ạ. làm ăn lớn mà bác thông cảm nha :))
Vậy e đặt 100.000 cây về e làm rừng . Bứng cao su bỏ hết . Kèo Thơm à . OK đi
:)):)):))

tiendung401

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

Các bác vui tính thiệt,em đang tính đặt 9999 cây nhưng 10000 cây bác mới bán,đành chịu còn một cây thì hết sạch tiền mua!:)):))

Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

Vậy e đặt 100.000 cây về e làm rừng . Bứng cao su bỏ hết . Kèo Thơm à . OK đi
:)):)):))
1 lần nửa xin lổi khách hàng vip. nhưng đơn hàng em tối thiểu 10000 cây nhưng tối đa chỉ có 15000 cây thôi ạ. bác đặc thế nhiều quá em không cung ứng nổi khó cho em quá thôi hẹn bác 40 năm nửa vậy. lúc đó bác nhớ ủng hộ em nha.:))
==================================
Các bác vui tính thiệt,em đang tính đặt 9999 cây nhưng 10000 cây bác mới bán,đành chịu còn một cây thì hết sạch tiền mua!:)):))
99999 cây thì em không bán được nhưng 1 cây lẽ thì em củng ráng bán đại cho bác củng được. bác chịu thì alo em. 86 zin hoành 30 nhé. giá tham khảo 300 tr nha bác. :)) ( lưu ý giá này là giá cây nguyên liệu nha bác còn bác muốn cây thành phẫm thì lgia1 tham khảo là 30 tỷ nha bác, cây thác dổ hoành 40 86 zin cực đẹp ) :)):)):))

Cao-sang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

1 lần nửa xin lổi khách hàng vip. nhưng đơn hàng em tối thiểu 10000 cây nhưng tối đa chỉ có 15000 cây thôi ạ. bác đặc thế nhiều quá em không cung ứng nổi khó cho em quá thôi hẹn bác 40 năm nửa vậy. lúc đó bác nhớ ủng hộ em nha.:))
Tôi trả lời với a 1 câu rất đơn giả

"Nếu tôi còn sống , tôi sẽ ũng hộ"
:))

tiendung401

Thành viên
Linh sam bông trắng phớt Hồng mình đã được chiêm ngưỡng,bông rất đẹp nhưng hiện tại nó là hàng rất hiếm,chưa có cây nào giống này đã ra thành phẩm bonsai,cây to nhất Việt Nam hiện tại mới bằng nửa cổ tay (theo mình tham khảo và được biết).vì vậy muốn có cây thành phẩm zin giống này it nhất là7-8 năm nữa mới có!

Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: Trả lời: Re: cần mua linh sam vip

Tôi trả lời với a 1 câu rất đơn giả

"Nếu tôi còn sống , tôi sẽ ũng hộ"
:))
bác đừng lo nhìn nick bác là em biết bác sống thọ lắm 40 năm nữa chưa xi nhê j đâu. cở tuổi đó bác còn lấy vợ nổi mà :))

hungnhuhuy

Thành viên
Sắp đến tết cần số lượng lớn Linh sam khủng Siêu lũa về luộc bánh trưng, yêu cầu càng khủng càng tốt như vậy bánh trưng sẽ xanh hơn. Thank :O):O):O):O):O)