Cần Mua chậu đất NUNG

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực
LONG thử đi lên đường PHAN HUY ÍCH chổ bán hoa kiểng GÒ VẤP có 1 chổ chuyên bán các loại chậu hàng bị lổi của lò góm, bán giá rẽ lấm.
Có phải chổ chú 3 CHẬU không anh.em có lấy chậu bên chú 3 cũng nhiều .thank ANH
Giá sỉ ở trong này a chấp nhận đuoc . Khong lo bễ nhu chau dat nung.
~O) \:D/
xài thứ này đi em giai :>- 2 trong một = vừa no bụng online vừa có cái để ươm cây\:D/
CHO EM HỎI NHIU 1 HỦ CHƯA KHUI NẮP VẬY ANH
Trời........ dân LK chơi chắc bụng ghê! Đây nè anh Pi:
Hai cao thủ .chắc ăn để thức khuya đây
Mí anh ăn mì gói có khát ko ạ?
Nước mía sạch đê

:))
Thức gửi dùm cái chậu nước mía mẩu vào đây dùm nha ..coi trong nầy có bán không.có cây mới được =))
Chú có thể mô tả đôi nét về cái tiệm đó cho cháu đc ko . cám ơn Chú
từ trong ra thì quẹo trái nha ..vào khoảng 300m bên tay trai .chủ tiệ la 3 CHẬU
em cũng có nhu cầu như anh quốc long
bữa nào rảnh em ghé vườn alo anh trc.anh giúp giùm em nhen:D:D
chắc mua khoảng trăm cái thôi anh.
thanks anh trước!
Người cùng cảnh ngộ.................X_X
Anh Quý Tài cho em hỏi tý, cái chậu nhựa anh trồng trên sân thượng nó có dể bị mục không anh, vì em cũng trồng chậu nhựa nhưng nhanh mục lắm.Ko biết nhựa của em là loại gì nữa màu vàng và trắng ko phải màu đen giống chậu của anh
bạn đi một chuyến lái thiêu châu cỡ bạn cần khoản 2,5k một cái nha bạn nếu bạn ko ngại vận chuyển...
THANK ANH.Em sẽ thử 1 chuyến

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Đi đi coi có giá rẻ hú Anh 01 tiếng... anh có se tải wen, hàng ngày chay từ Mỹ Tho đến Bình Dương ...đó Long .sẳn Anh mua 01 số về xài luôn...

danchoi

Thành viên

thành ko nhớ tiệm tên gì.

thành đi từ đường TRƯỜNG CHINH lên quẹo vào đường PHAN HUY ÍCH, từ ngã 3 chạy vào hơn 1 km , nhà bán chậu nầm ở bên tay phải,( nhìn vào nhà đó chỉ thấy để toàn bộ chậu hết). còn mấy trăm mết thì tới ngã tư QUANG TRUNG VÀ PHAN HUY ÍCH

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực
Đi đi coi có giá rẻ hú Anh 01 tiếng... anh có se tải wen, hàng ngày chay từ Mỹ Tho đến Bình Dương ...đó Long .sẳn Anh mua 01 số về xài luôn...
vây là ổn rồi em sắp xép sớm lên coi mẩu chậu

thành ko nhớ tiệm tên gì.

thành đi từ đường TRƯỜNG CHINH lên quẹo vào đường PHAN HUY ÍCH, từ ngã 3 chạy vào hơn 1 km , nhà bán chậu nầm ở bên tay phải,( nhìn vào nhà đó chỉ thấy để toàn bộ chậu hết). còn mấy trăm mết thì tới ngã tư QUANG TRUNG VÀ PHAN HUY ÍCH
Dạ nếu vậu là đúng rồi thank Anh Thành

vivu

Thành viên tích cực
cho mình mượn topic của bạn để hỏi thông tin về chậu nha

có người anh muốn tìm nơi sản xuất chậu gốm Bình Dương để mua số lượng lớn về bán,

các anh em ai có thông tin về nơi bán và số điện thoại cho mình xin để cho ảnh liên lạc nhen

cảm ơn rất nhiều

minhtu1117

Thành viên mới
Bữa nào rảnh ghé vườn, anh chở qua chỗ lấy sỉ nhen, siêu rẻ, ko chỉ vậy anh còn chỉ cho chiêu có chậu trồng mà giá thành rẻ hình như là 3-5 lần chậu này đó .
chú cho cháu cái địa chỉ chổ lấy sỉ được không ạ.