Có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy

La Hai

Thành viên tích cực
Một cây phôi siêu xấu: đầu hói, đích teo, bụng bự ... ban đầu lên thẳng mình cho cắm đầu xuống nuôi 1 thời gian và dằn tàn ... có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy ... mình cảm thấy rất vui vì đó là thành quả 1 ngày làm việc.

Đây cũng là lần đầu tiên mình chia sẽ với anh em 1 cây dằn tàn, mong nhận được comment góp ý để lần sau tiến bộ hơn ... Chúc tất cả mọi người một ngày lao động vui vẻ và đầy vinh quang !!! @};-@};-@};-

doanvunguyen

Thành viên tích cực
ý tưởng khá hay. nếu bẻ mạnh tay thêm xíu nữa để tạo thêm 1 số điểm nhấn sẽ ấn tượng hơn. thanks bạn chia sẽ.

La Hai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy

ý tưởng khá hay. nếu bẻ mạnh tay thêm xíu nữa để tạo thêm 1 số điểm nhấn sẽ ấn tượng hơn. thanks bạn chia sẽ.
Cảm ơn anh động viên và chia sẽ, có lẻ anh có ý hay xin vui lòng cho em biết để sửa à, cảm ơn anh rất nhiều 8->
==================================
ủa mà là cây gì vậy anh điệp?
Cây bắp Mỹ đó Nhân :)):)):))

dragon081188

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Trả lời: Có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy

Uhm, hoa tim tím, lưa thưa. Tạp chí cây cảnh PR sa tùng kìa ku, đi đào tiếp đi :-t
à,em xem rùi,mấy thằng nhà báo nói nhảm ấy mà.Dạo này e bận quá không đi đào được

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
cây không xấu, với dòng ls muốn bụng hết to dít nở body chuẩn thì lũa thôi. có gì đâu mà ngại. theo em cây này nên giữ lại cái ngọn trên phần dưới lũa hết, chuốt cựa gà

phamminhchuong

Thành viên
đồng quan điểm với quuocnguyen . nên làm lũa toàn bộ nửa thân dưới và làm lũa nửa thân trên , bo cho hết đơ ,chơi một ngọn trên là ok

La Hai

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy

cây không xấu, với dòng ls muốn bụng hết to dít nở body chuẩn thì lũa thôi. có gì đâu mà ngại. theo em cây này nên giữ lại cái ngọn trên phần dưới lũa hết, chuốt cựa gà
đồng quan điểm với quuocnguyen . nên làm lũa toàn bộ nửa thân dưới và làm lũa nửa thân trên , bo cho hết đơ ,chơi một ngọn trên là ok
Cảm ơn 2 bạn. Mình cũng từng suy nghĩ phương án này rồi nhưng chưa có kinh nghiệm làm lũa nên chơi tạm kiểu này, khi nào đủ nội lực và nghiên cứu thêm kỹ thuật làm lũa mình sẽ xử nó ... tạm thời chơi suối hoa :D8->

lnvinh

Super Moderator
Một cây phôi siêu xấu: đầu hói, đích teo, bụng bự ... ban đầu lên thẳng mình cho cắm đầu xuống nuôi 1 thời gian và dằn tàn ... có thể không đẹp nhưng do tự mình làm lấy ... mình cảm thấy rất vui vì đó là thành quả 1 ngày làm việc.

Đây cũng là lần đầu tiên mình chia sẽ với anh em 1 cây dằn tàn, mong nhận được comment góp ý để lần sau tiến bộ hơn ... Chúc tất cả mọi người một ngày lao động vui vẻ và đầy vinh quang !!! @};-@};-@};-

Khôn đẹp nưng được cái ...Độc, nhìn cũng hay chứ bộ, ai nghĩ ra đâu??

Chientanhoi

Thành viên

Tôi thấy đẹp mà
tại chưa xong thôi 1 năm nữa xem
chờ................................

vinhquangle

Thành viên tích cực
cây này phần thân dưới phình to quá,cách khắc phục lấy chi 1 làm tàn, phần phình to làm lũa,ý kiến nhỏ mong anh bỏ qua