Có phải,BỊ TẨU HỎA

thanhc

Thành viên
Phôi đẹp dạo nì đắt quá, đành phải mua lung tung? trong bụng cũng thấy vui, vì giá cũng mềm. nhưng khi đem về, thằng e nó phán cho 1 câu: ô a bị TẨU HỎA NHÂP MA rồi[-([-( buồn.. ko biết, có bác nào đồng cảm ko

[/IMG]

cây tàn thiên nhiên cắt xong rồi, các bác cho ý kiến nha.

dabachong

Thành viên tích cực
Phôi đẹp dạo nì đắt quá, đành phải mua lung tung? trong bụng cũng thấy vui, vì giá cũng mềm. nhưng khi đem về, thằng e nó phán cho 1 câu: ô a bị TẨU HỎA NHÂP MA rồi[-([-( buồn.. ko biết, có bác nào đồng cảm ko

[/IMG]

dạo nì nhìu cây hay quá anh thanh ơi

MrBean007

Thành viên
phôi thiên nhiên quá đã luôn a. Chúc mừng a có phôi đẹp, bị tẩu hỏa kiểu này e cũng chịu

PPMU

Thành viên mới
o biên hòa đông nai co quán hải san an phát quán ơ gan cầu bửu hòa có nhiều cây bonsai rất đep,bác o gần đó qua làm vài tấm cho anh em xem với nhé,lúc trước em lam cầu bửu hòa nhưng h di công trình khác nên k chụp được tấm nào,tiếc qua

trungduart

Administrator
Nghe tiêu đề ông anh đưa ra là em biết rồi, vì vậy ông anh đừng luyện nó nữa mà chuyển lên sai gòn là hết bị tẩu hoả à %-(

lan-chi

Thành viên tích cực
Ngon lành cành đào , anh Thanh tuyển em đào lày ở đầm lào mà thơm tho thế .

Kim Khi Tai

Moderator

[/IMG]

K biết Bác tẩu hỏa chưa chứ E đây nhìn phôi Bác chọn thì tẩu hỏa trước luôn.

bsvuhongbvdkhb

Quản lý mới

[/IMG]

Cây đẹp thế này mà còn tẩu với hỏa gì nửa, có cho là điên cũng mua. hehehe..... TKS bạn chia sẽ nhé