Có ai thích trân châu không?

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Hôm nay vặt lá em này chia sẻ cùng anh em cây trân châu (TQ gọi là tước mai). Cây còn đang nuôi, anh em xem chém nha.

ductoanvqh

Thành viên tích cực
Đi gửi một cây trân châu! Hôm nay đến lây!!! Cây đã thành lũa!!! Nhìn cây người mà tiếc cây mình! Lòng đau như cắt!

ngoc_dung

Moderator
Chỉ tháng sau thôi cây tước mai phun lộc nhìn đẹp thôi rồi...

Đi gửi một cây trân châu! Hôm nay đến lây!!! Cây đã thành lũa!!! Nhìn cây người mà tiếc cây mình! Lòng đau như cắt!
Cây gửi mình không chăm được dễ thành lũa lắm, mình cũng có gửi một cây và bị giống như thế, giờ cũng đang tìm lại một em đẹp để chơi đây .

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Cây gửi mình không chăm được dễ thành lũa lắm, mình cũng có gửi một cây và bị giống như thế, giờ cũng đang tìm lại một em đẹp để chơi đây .
Tên tranhuybinh này còn một em nữa đẹp lém!

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Xin chia buồn cùng anh, cây này rất khỏe mỗi tội thiếu nước là dễ teo thôi.
==================================
Tên tranhuybinh này còn một em nữa đẹp lém!
Còn mấy em nữa anh ạ, sẽ chia sẻ dần dần ạ.

Cám ơn anh zai.

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Loại này chơi cũng đẹp, nhưng nghe nói là chậm lớn lắm hả bạn
Dạ vâng thưa anh, chậm lớn như sơn liễu anh ạ, chi chỉ dài ra mà không thấy lớn mấy. Cây này em nuôi từ phôi đã được 4 năm rồi ạ.
Chia sẻ thêm 1 em trực hoành mới tầm, tính ra xuân mới thay chậu cho an toàn.

maianhtuan81

Thành viên
hai em của Bác lắm em cũng đang có một mớ nuôi được 2 năm rồi,chưa đẹp bằng của Bác được!