Cây Tường vi già nhờ anh em cho ý kiến

vuhoangtq

Thành viên
Cây tường vi này khá là già rồi, tuổi thọ lên tới hàng trăm tuổi.

Cuối là 1 em sanh nam điền già khú, rất to, mới lấy về. mong mọi người đóng góp ý kiến

gato68

Thành viên tích cực
Tường vi to, già nhưng khó làm, để chơi hoa cũng đẹp
Sanh hình như vẫn non chứ chưa già
vật đối xứng rất ấn tượng :))

vanxeng

Thành viên tích cực
Cây TV như ở ngoài ruộng vậy. Cây già rất khó sống khi đánh về bác nhé. Phải làm dần dần thì mới may sống, Cây này nên cắt tay cành lại chơi đại cảnh thôi không nên làm bonsai!

maihoang84

Thành viên
Cây tường vi này khá là già rồi, tuổi thọ lên tới hàng trăm tuổi.

Khiếp! Cây tường vi thế này mà sao trồng ngoài ruộng vậy?
Có lẽ hơn 100 tuổi thật. Chắc ra hoa nhiều và đẹp lắm!
Chào!

vuhoangtq

Thành viên
Bác này trồng cây tường vi quý nguy hiểm quá.tối em mang cẩu đến xách đi cho mà khóc nhé
hehe khó cẩu lắm bác ạ, nàh em nhiều chó lắm
==================================
Khiếp! Cây tường vi thế này mà sao trồng ngoài ruộng vậy?
Có lẽ hơn 100 tuổi thật. Chắc ra hoa nhiều và đẹp lắm!
Chào!
đây là vườn trồng rau nàh em, chứ không phải ruộng đâu bác ạ, bộ bệ còn khủng hơn nhưng em vùi xuống rồi, tới mùa hoa thì khỏi bàn luôn, nhiều hoa cực, mà hoa lâu lắm nhé
đấy là cái nồi cơm điện bác nhé.ko phải đài
Đúng rồi đó, đấy là nồi cơm điện đó mà
TV mà để thế à bạn? Hình như bạn còn cho nó nghe nhạc nữa
không đâu anh ạ, e đối chứng bằng cái nồi cơm điện thôi, không cho nhe nhạc đâu

vuhoangtq

Thành viên
Tường vi to, già nhưng khó làm, để chơi hoa cũng đẹp
Sanh hình như vẫn non chứ chưa già
vật đối xứng rất ấn tượng :))
cây sanh nam điền đấy khá già rồi đấy bạn ạ, không non chút nào đâu. Vì mình mới mang về trồng nên nhìn vậy thôi

nhatphuong01

Thành viên
Ý kiến của mình là Cụ tường vi già rùi ta nên hạ Cụ xuống làm củi đun và thay vào đó 1 em Sanh khác trẻ hơn, xinh hơn...ok! :))

vuhoangtq

Thành viên
Ý kiến của mình là Cụ tường vi già rùi ta nên hạ Cụ xuống làm củi đun và thay vào đó 1 em Sanh khác trẻ hơn, xinh hơn...ok! :))
hehe như bác nói thì cụ tường vi này mà hạ xuống đun thì khói lắm, không đun nổi 1 ấm nước đâu

mê gái yêu cây

Thành viên
Nguyên văn bởi nhatphuong01
Ý kiến của mình là Cụ tường vi già rùi ta nên hạ Cụ xuống làm củi đun và thay vào đó 1 em Sanh khác trẻ hơn, xinh hơn...ok!
có thử dung củi tường vi chưa , củi sanh nữa khói mù , cái cây 10 tỉ chắc ko đun nổi ấm nc xôi pha trà đâu :))

cây tường vi ko nói cây sanh của a mà nuôi thế thì toi giống nam điền mà , cây cũng bánh tẻ chứ ko già khú đâu , nam điền nó mà già thì da nó chuyển màu đồng rồi đâu còn xỉn như thế