Cây sanh nghệ thuật

duong lieu

Thành viên Mua Bán
anh ơ chợ chùa hả .em ở MỘ ĐỨC nè không thấy sdt của anh .khi nào có diệp mìng uôg cafe nha anh?

hungbonsai

Thành viên tích cực
cắt ngay điểm mà phần trên xuất phát ngay đoạn đơ đó,cắt ngay đó là sau này thành cây rất đẹp đó

hungbonsai

Thành viên tích cực
cắt bỏ đoạn đơ trênngoanj đó đi làm một mái hồi đầu như hình vẻ này vủ thấy sao nha
[/QUOTE]
[/quote]
hình minh họa ,chứ ko phải vẻ gốc cây này

X.style

Thành viên tích cực
Cây Sanh của bạn rất hay. Đường thân đẹp. Cây này triển vọng lắm. Nhìn đã muốn sở hữu rồi. Chúc mừng bạn.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
cắt bỏ đoạn đơ trênngoanj đó đi làm một mái hồi đầu như hình vẻ này vủ thấy sao nha
[/quote]
hình minh họa ,chứ ko phải vẻ gốc cây này[/QUOTE]
Hung Bonsai ko những tài hoa về đá , mà sen cả hội họa ko tồi , sao lắm hoa tay vậy .

hungbonsai

Thành viên tích cực
Cam on hung, huong nay rat hay. Tuan toi vu co ve qn, neu dc alo hung len NH a minh uong cf dam dao luon
uh,có dịp cafe cho vui ,vũ rãnh xuống tp chơi đi ngắm bonsai ,lần trứoc nhập linh sam về gọi anh em nghĩa hành xuống mà chỉ có anh Quang mua có 1 gốc vì ai cũng ngại ,vì chơi bonsai chưa quen ,với lại dòng linh sam anh em vẫn chưa quen nữa,còn anh em ngoài bình sơn thì mua moi anh 3 gốc .

gatre2005

Thành viên
cây này sau này còn đẹp hơn hình minh họa ấy chứ: thân co lắc hơn hình, em thấy chắc chỉ hơn năm nữa là đạt được tay bông. như vậy

phovanghoe

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Cây sanh nghệ thuật

Gửi anh em diễn đàn tác phẩm của nhà mình
sao ko phải là bẻ ngược ngọn xuống nhìn cây gập ghềnh lên xuống vừa thoáng thoáng văn nhân, vừa lại như đảo địa huyền chi vừa lại như ngênh phong chiếu thủy hả a( tất nhiên a phải trồng nghiêng về trái thêm chút nữa mới hay hơn)
công nhận cây cốt rất hay.ý em là thế thôi vì em mới tập chơi mờ :D

chúc mừng a nha \:D/