Cây sanh mới

vuhongquang2012

Thành viên
xin hỏi anh hoàn cây này anh mua bao nhiêu tiền. em mới chơi nên muốn hỏi cho biết. mong anh em đưa những cây mới mua lên hãy đưa luôn giá để anh em mới chơi như em có thêm kinh nghiệm. không thì mua cây toàn bị hớ thôi. buồn lắm.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
xin hỏi anh hoàn cây này anh mua bao nhiêu tiền. em mới chơi nên muốn hỏi cho biết. mong anh em đưa những cây mới mua lên hãy đưa luôn giá để anh em mới chơi như em có thêm kinh nghiệm. không thì mua cây toàn bị hớ thôi. buồn lắm.
Mình mua mua hơn 1 tr cảm ơn em ghé thăm .

DUNG8PK

Thành viên Mua Bán
Sanh mà lũa nuôi không kỹ muc thân hết a ah ,bảo quản lũa cho tốt nhe a , cây này văn nhân là đẹp đó a chúc mừng a

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
cảm ơn anh. em mới chơi nên không giám bình luận đẹp xấu. em có chủ đề mới, em mua cây 500k, anh xem giúp em với.
Anh xem rồi , nên cắt 2 cành sát gốc đi cây sẽ đẹp hơn .
==================================
Sanh mà lũa nuôi không kỹ muc thân hết a ah ,bảo quản lũa cho tốt nhe a , cây này văn nhân là đẹp đó a chúc mừng a
anh đã sử lí còn lại phần cứng , ko sao đâu em thank nhiều .

mouse

Thành viên
bỏ hết các tay còn lại đi anh, để lại mỗi ngọn rồi làm tiếp cây sẽ đẹp hơn nhiều đấy, các tay còn lại sai vị trí cũng như ko tôn lên vẻ đẹp của cây

Gì Nhỉ

Thành viên
Theo em thì cây này lên bỏ tay 1 va tay 2 chỉ để lại ngọn vì tay 1 và tay 2 đều không tôn lên vẻ đẹp của cây. Nhất là tay 2 đâm thẳng vào tầm nhìn và làm mất đi sự mền mại của khúc co.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Sanh nên tránh mua những cây bị mục thân. Vì gỗ sanh rất mềm.
Ki sanh mục xonh bao giờ cũng để lại một lớp gỗ mầu đen cứng như sừng , ko bao giờ mục, nên bạn yên tâm . thank nhiều .
==================================
Theo em thì cây này lên bỏ tay 1 va tay 2 chỉ để lại ngọn vì tay 1 và tay 2 đều không tôn lên vẻ đẹp của cây. Nhất là tay 2 đâm thẳng vào tầm nhìn và làm mất đi sự mền mại của khúc co.
Cảm ơn bạn đã góp ý .