Cây sanh 4 triệu

linhz50

Thành viên
lời đầu xin cảm ơn các ACE đã ghé qua topic này , mong các ACE cho em xin vài lời góp ý
tình hình là em định mua cây sanh này , chủ cây đòi 7t, em đang thương lượng giá khoảng từ 3-4 t, chủ cây đang suy nghĩ, theo các ACE thì cây này mua với giá 4t được không ah? xin mọi ngứoi cho em lời nhận xét
thanks all !

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
với 4t thời điểm hiện tại thì anh có nhiều sự lựa chọn hơn cây này nhiều anh a,chúc anh tìm đc cây như ý

phamvanthang

Thành viên tích cực
Neu ban nhin ra hon cua cay va dinh huong cho ne thi ok thoi.neu mua thi tra lai hon da nhe.no k co gia tri.trong len chau bon sai.5 nam nua co tac phan tru gia 8 tr.

daiphuocloi

Thành viên tích cực
mình cũng không bao giờ chê cây công nghiệp này nọ nhưng chơi cây loại này phải tìm cây quái chút, cây này chưa ăn thua nếu họ làm theo kiểu này. giá 4 triệu thì hơi đắt bạn ạ, nếu có lấy thì tàm 2 triệu thôi

honglong237

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Cây sanh 4 triệu

vậy theo anh sanh công nghiệp là sao? không công nghiệp là sao ?
cây này lấy rễ làm thân, thân non, nhưng nuoi già cũng có sự khác biệt chứ ?
vậy thì mua thôi anh ơi, mua về rồi nuôi già cũng thú vị đó anh ạ.

lehidu

Thành viên tích cực
đẹp xấu thì không nói, vì mỗi người thích mỗi kiểu khác nhau chỉ nới cây còn non quá em ơi! giá hơi cao chút.

Mr.chung

Thành viên
Theo mình thì với cái giá từ 3--->4tr thì hơi đắt đấy bạn ạ!!!(thời điểm này cây rẻ rồi) Vài lời góp ý nhỏ.

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Thích thì mua , nhưng dòng này cũng ko phải là hiếm .
Đúng đấy. Vừa rồi mình hỏi 1 cây ở chỗ mình như thế này nhưng làm gần thành phẩm rồi, nhìn khá đẹp, nuôi dày dăm là được. Chủ đòi 2 triệu rưỡi. Mình không có tiền nên không mua. Mấy tuần sau lên thấy bán mất rồi. Cây đó nuôi chơi cũng hay lắm. Vấn đề là bạn có thích không thôi.

songhungbonsai

Thành viên
cây non .4 triệu đắt ,cây này không có gì đặc biệt cả .nói tóm lại cây này 2 triệu em còn xem sét.
cây cỡ này có mà không đủ tiền mà mua<qua nhiều>.bạn có mua hết được không ?
còn nếu tiền mà nhiều thì miễn bàn:-h