Cây Sanh 3 triệu mới mua

tungthabg

Thành viên
Tình hình là tôi mới mua cây Sanh này giá 3 triệu, kính nhờ các bác cho ý kiến.

Cho vào chậu như thế này được không các bác.

tungthabg

Thành viên
cây này chỗ em bán khoảng 2ook thôi bác, hình như bác nhiều tiền quá lên đốt bớt thì phải :)):)):)):)):))
Cho tôi xin số tài khoản của bạn, tôi gửi bạn 1 triệu, bạn mua cho tôi 5 cây nhé. Xong việc tôi gửi bạn thêm 1 triệu làm quà.

vitnuong

Thành viên tích cực
Em không am hiểu về Sanh lắm nên không có ý kiến. nhưng cây này theo em phải hoàn thiện thêm :D

tungthabg

Thành viên
Làm gì có cây thứ hai giống cây này hở giời

Đã đọc tin nhắn của bác, cảm ơn bác đã góp ý. Nói thật với bác là tôi thích cây này vì cảm nhận được tôi có khả năng làm nó đẹp nên theo đúng ý tưởng của tôi đang nghĩ. Nhìn ảnh thế thôi bên ngoài trông nó khá hơn nhiều bác à.

tungthabg

Thành viên
sao tôi nhìn nó quá đơn giản mà giá lại cao thế nhỉ?
Chính vì nó đơn giản nên tôi mới thích nó bác ạ. Tôi đang cẩn có một cây đơn giản, mạnh mẽ và mang dáng dấp của một cây mà ta hay gặp ở nông thôn Bắc bộ.

quyhien

Thành viên
Cây mua ba triệu là quá đặt bác nói thật đi trên dđ này đùng chém gió anh em đều là người biết mua cây.

tungthabg

Thành viên
Cây mua ba triệu là quá đặt bác nói thật đi trên dđ này đùng chém gió anh em đều là người biết mua cây.
Nói thật đó bác. Tôi chém gió để làm gì. Đăng trên diễn đàn nhờ các bác đánh giá để tôi biết chứ mua rồi tôi không tiếc, mà tiếc cũng chẳng trả lại được. Nếu đắt và xấu thì cũng đành vậy mà cố gắng làm cho đẹp nên để chơi cho đỡ xấu hổ.

mouse

Thành viên
giá cả ko bình luận, nhưng cây này nuôi khéo cũng đẹp lắm đấy bác, e thik dạng mini như thế này

hưngthanhhoa1

Thành viên
GIÁ CHO MỘT Ý TƯỞNG không bao giờ là ĐẮT . nếu ko có sở thích ko co ý tưởng CÂY CỐI mãi chỉ là cái CÂY ko thể nào là CÂY CẢNH ĐC . thế nên nếu ĐÃ THÍCH THÌ LÀ VÔ GIÁ . một khi đã không thích thì 10 k cũng ko mua ...hãy làm cho người khác nhận ra sai lầm ... chúc thành công chủ nhân .( mà cho hỏi em sanh này là sanh quê ở đâu vậy )