Cây sanh 10 tỷ

Status
Not open for further replies.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Chủ đề này BQT sẽ Đóng tại đây. Lý do mang tính chất tranh luận không phù hợp với DD.
Tôi phải xin lỗi anh em là do thói quen, về nhà ít khi vào mạng nên đã để tranh cãi xảy ra. Theo tôi, các bác ko nên tranh cãi về giá cả và các vấn đề ngoài lề, mà chỉ nên tập trung vào khía cạnh nghệ thuật của cây. Giá của cây thì tôi đã có bài nói ở trên rồi.

Quan điểm của tôi vẫn là không nên khóa nếu mọi việc chưa vượt quá tầm kiểm soát và chưa ngã ngũ. Tôi tin bác Văn và bác Camauteur vẫn còn muốn tranh luận. Ngay cả topic Quốc hoa ngày xưa sau khi khóa vẫn có thể được hâm nóng lại bằng các topic mới mở nên khóa là biện pháp cực đoan để giải quyết tình thế.

Mong BQT cân nhắc và có thể mở lại để anh em tiếp tục tranh luận 1 cách ôn hòa, công bằng và đúng nội quy.

theo em thì quan điểm của và QL camauteur và một vài thành viên khác,là đã đi quá xa về mục đích của người lập topic.nên những sự tranh cãi này có nên hay không?.khi mà sự việc đi quá xa với chủ đề ở trên.thiết nghĩ nếu các thành viên muốn tranh cãi về 1 vấn đề nên lập 1 topic khác và cùng nhau tìm đến câu trả lời ở đó.BQT luôn chân thành lắng nghe và ủng hộ các ý kiến của các thành viên nếu như không vi phạm quy định của diễn đàn.
và nếu cứ theo chiều hướng trên.BQT sẽ dừng topic này lại ở trên.các bạn có thể tranh luận tiếp ở 1 chủ đề khác.

Status
Not open for further replies.