Cây sanh=1 tháng lương

No_one

Thành viên
Lĩnh lương song chưa ấm túi ,tranh thủ lúc chưa bị Vợ "sờ túi" sáng qua em đã kịp đưa em sanh này về nhà !
Dù phải nhịn ăn để chơi nhưng đưa được em này về nhà mà trong lòng thấy vui quá ! :D:D
Có điều em phân vân nên chưa dám sửa vội vì em không biết nên để song thụ hay phu thê thì hợp với cây này hơn !
Em mong cả nhà nhiệt tình cho em thêm nhiều những ý kiến hay để làm cây này nha !
Em xin cảm ơn mọi người !:x:x

Ấp ủ ý tưởng mấy ngày nay ,sáng nay dậy sớm sửa sang thêm 1 chút các Bác xem giúp xem đã đẹp chưa nhé !

vinhquangle

Thành viên tích cực
cây này có cốt đẹp,phần bệ bị che lấp nên ko thấy hết bộ đế,mình thấy phần gốc có phủ lên một lớp gì đó hay bị cháy thân vậy?

No_one

Thành viên
tháng lương của a được nhiêu vậy, cây đẹp đó a
Cảm ơn Bác ! Lương em có 4,5 phát thôi Bác ạ ! ;;);;);;);;);;)
==================================
cây này có cốt đẹp,phần bệ bị che lấp nên ko thấy hết bộ đế,mình thấy phần gốc có phủ lên một lớp gì đó hay bị cháy thân vậy?
Cảm ơn Bác ! Phần gốc của cây chủ cũ đổ đất mùn ,và tro ,nhà hay hóa vàng rồi đổ lên gốc cây luôn nên nó có ít tro màu bạc như Bác thấy đấy ,chứ không phải bị cháy đâu ạ ! Cây chưa được sửa nên còn um tùm như vậy !
Cây này được lên đá gần 2 năm rồi ,đá tai mèo Bác ạ !
:x:x:x:x:x

vinhquangle

Thành viên tích cực
Cảm ơn Bác ! Lương em có 4,5 phát thôi Bác ạ ! ;;);;);;);;);;)
==================================

Cảm ơn Bác ! Phần gốc của cây chủ cũ đổ đất mùn ,và tro ,nhà hay hóa vàng rồi đổ lên gốc cây luôn nên nó có ít tro màu bạc như Bác thấy đấy ,chứ không phải bị cháy đâu ạ ! Cây chưa được sửa nên còn um tùm như vậy !
Cây này được lên đá gần 2 năm rồi ,đá tai mèo Bác ạ !
:x:x:x:x:x
Mình thấy bạn có niềm đam mê gống mình,lén lút vợ lập quỹ đen để thỏa màn niềm đam mê. chúc mừng bạn

No_one

Thành viên
Ý tưởng của em dự định sẽ làm như thế này không biết đã ổn chưa các Bác ơi ?

TTThien

Thành viên
Sinh viên vừa học vừa làm như e chơi cây đã khó khăn , thấy bác còn gia đình nữa ...:|

No_one

Thành viên
Mình thấy bạn có niềm đam mê gống mình,lén lút vợ lập quỹ đen để thỏa màn niềm đam mê. chúc mừng bạn
;;);;);;);;);;) Mong là sau này làm ăn khấm khá để không phải nhịn ăn để chơi cây Bác Vinh nhỉ !

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
cây của bác có cốt gần giống cây của e,hehe,cho e show ké chút nha anh

giờ e cũng trồng vào cái chậu xi măng như của bác vậy

gato68

Thành viên tích cực
Trời ạ! cây đó= 1 tháng lương= 4,5 triệu. Chơi 1 cây đó thôi nha bạn! chơi nhiều không biết thành chơi liều đó bạn?
Lão "lưỡi chai" mang cái nơm ra tính úp con cá nào thế?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trời ạ! cây đó= 1 tháng lương= 4,5 triệu. Chơi 1 cây đó thôi nha bạn! chơi nhiều không biết thành chơi liều đó bạn?
Lão "lưỡi chai" mang cái nơm ra tính úp con cá nào thế?
úp con gà tồ nha,dịnh hỏi bác chủ xem có múc đc 5 lít ko a còn bán mà>:)>:)>:)>:)>:)

phantuan_42

Thành viên
Bạn mua cây đó giá hơi cao rồi nhưng không sao thích là được rồi ! Chúc mừng bạn đã sưu tầm được một e vừa ý !

honglong237

Thành viên tích cực
cây này anh mua quá đắt anh ạ. cốt cũng không đẹp, thực lòng chia sẻ . rút kinh nghiệm anh nhé. Nếu là chợ hà đông cây này không quá 500k anh nhé,