Cây Quạt Điện !

Mai Vàng

Thành viên
Chào các anh, tình hình thời tiết ở vũng tàu nóng quá, em bèn đi lang thang và lượm được một cây quạt điện, ngặt 1 cái sau khi lượm được rồi thì không biết binh ra làm sao, mong các anh giúp em với....

Mong các anh giúp em với

Regards

NDCan

Thành viên tích cực
anh chụp hình lại đi anh xa chút nữa và chụp phân trên nữa anh ơi cây có bộ đế khỏi nói anh à.

bigbabol

Moderator
cắm điện vào là nó chạy ngay thôi em, làm dáng quay mòng mòng là thượng sách đó em mai vàng
à nhớ xài điện 2 trăm tư nha em=))

phuocbonsai

Thành viên
dạ anh để như vầy
[/IMG]
kiếm sợi dây treo lên trần. xong
xin lỗi chủ thớt em giỡn chútX_X^:)^

Mai Vàng

Thành viên
dạ anh để như vầy
[/IMG]
kiếm sợi dây treo lên trần. xong
xin lỗi chủ thớt em giỡn chútX_X^:)^
không sao đâu mà, có người góp ý mình làm như vậy thật mà híc híc

nói là kiểu này mát hơn...
==================================
cắm điện vào là nó chạy ngay thôi em, làm dáng quay mòng mòng là thượng sách đó em mai vàng
à nhớ xài điện 2 trăm tư nha em=))
thank anh nhiều, em phải dặn người nhà nhớ dùng điện 2 trăm tư, chứ không là cháy cây quạt này mất....
anh chụp hình lại đi anh xa chút nữa và chụp phân trên nữa anh ơi cây có bộ đế khỏi nói anh à.
anh ơi phần trên của nó gồm 4 cánh không đều nhau và cái nút chặn cánh thôi.... vì như vậy em mới gọi là quạt điện và không biết đường binh luôn... mong các anh giúp đỡ

bigbabol

Moderator
không sao đâu mà, có người góp ý mình làm như vậy thật mà híc híc

nói là kiểu này mát hơn...

thank anh nhiều, em phải dặn người nhà nhớ dùng điện 2 trăm tư, chứ không là cháy cây quạt này mất....

anh ơi phần trên của nó gồm 4 cánh không đều nhau và cái nút chặn cánh thôi.... vì như vậy em mới gọi là quạt điện và không biết đường binh luôn... mong các anh giúp đỡ
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

phongvubh

Thành viên
Đúng là cái quạt thật...
Làm cái quạt cho ông trời mát mẻ để anh em mọi người làm ăn phát đạt nhé!!!
Chúc mừng Mai Vàng tìm được "bí quyết".

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Cái dạng nè mình làm thành cái mặt bàn đi anh. Khi cần phơi khăn ha gì mình trải lên. EM thấy rồi nên em mới bày anh đóa.=)) Đế đẹp quá.

NLGPT

Thành viên
Cây này đẹp đó:Cứ nuôi tàn dày hình nấm đi bạn, nên làm nấm rộng chút vì nó lùn cho thật lùn luôn (không vào thế nào vì Nhất trụ kình thiên thì cây thường cao, cây này lùn quá); nhiều khi chơi cây mình thích là được mà, không cần theo sách

Mai Vàng

Thành viên
Nên cắt nuôi lại,cây bị phù ngọn quá!
cảm ơn bạn nhiều, bạn có phương án nào sau khi cắt cái ngọn đi không? thanks
Cây này đẹp đó:Cứ nuôi tàn dày hình nấm đi bạn, nên làm nấm rộng chút vì nó lùn cho thật lùn luôn (không vào thế nào vì Nhất trụ kình thiên thì cây thường cao, cây này lùn quá); nhiều khi chơi cây mình thích là được mà, không cần theo sách
cảm ơn anh nhiều,chắc em cố gắng cho theo hình của anh Satruky mà không biết có được hay không nữa..
Giống hệt nè.
em cố theo cái này vậy, anh có hình chụp từ trên xuống không anh?
Đúng là cái quạt thật...
Làm cái quạt cho ông trời mát mẻ để anh em mọi người làm ăn phát đạt nhé!!!
Chúc mừng Mai Vàng tìm được "bí quyết".
dạ em cũng mong anh em mình phát đạt để có nhiều tiền mua cây về chơi anh nhỉ:)>-